Mình chưa thấy có topic nói về giá rổ trong xây dựng hoàn thiện nên mình mở ra để tư vấn giúp các bạn cập nhật chính xác nhất đơn giá cho từng hạng mục công việc trong xây dựng, hoàn thiện, sửa chữa nhà cửa, đóng đồ nội thất. Mục đích chủ yếu là để chị em đỡ thành... gà :D

Ví dụ: các bạn xây nhà, mình có thể tư vấn về giá sắt thép, nhân công, xi măng, gạch ngói, sơn... tất nhiên sẽ có chênh lệch về chi phí vận chuyển trên từng địa bàn nhưng không nhiều. Nếu các bạn đóng đồ nội thất, mình có thể tư vấn giá cả hoàn thiện từng hạng mục với nhiều loại gỗ như cửa chính cửa phụ, tủ áo, giường, bàn, ghế, bàn phấn, bàn ăn, bếp, ốp sàn, ốp trần, ốp tường... đảm bảo giá hợp lý, chính xác nhất, không sợ đắt. Đương nhiên không chỉ xây dựng dân dụng mà còn cả công nghiệp nữa.

Bạn nào nếu cần tư vấn về thiết kế, kiến trúc cũng cứ hỏi thoải mái, nếu trong kho dữ liệu mình có diện tích tương đương thì mình cũng tặng luôn, kho dữ liệu của mình cũng khá lớn. Nói chung tư vấn XD gần như từ A-Z. Mình sẽ online mỗi ngày 1 lần để trả lời.

Xin mời.