Sinh xong mẹ nào cũng muốn mình có một cơ thể đẹp từ trong ra ngoià, điều mà khiến phụ nữ tự tin khi sinh xong vẫn có một thân hình đẹp nhưlúc ban đầu, nhưng đâu phải ai cũng được như vậy đâu phỉa không ạ.

Có mẹ mang thai thì bị dạn da, bị nám, bị tàn nhang bị mụn và rất nhiều vấn đề khác, nhưng đặc biệt là vấn đề dạn da ở phụ nữ chúng mình , với các mẹ thì mình không biết như nào nhưng với mình thì sinh xong không dám nhìn mình vào gương vì thấy nó rất kinh khủng , không nghĩ sinh em bé mà đánh đổi hết nhan sắc mà mình có, hazzz nghĩ lại giờ cứ thấy ớn lạnh .

hình ảnh

Sinh xong mình được các bác sĩ mách là ngâm nghệ với rượu là sxe chữa được dạn da sau sinh đấy các mẹ ak, kình có nghe và làm theo sau vài tháng sử dụng thì thấy nó cũng giảm bớt được một phần nhưng thay vào đó mình lại cũng có tham khảo được cách xoa bụng cũng có thể làn giảm rõ rệt vết dạn da đó.

Thật ra có rất nhiều cách để chúng ta có thể xử lý được nó miễn sao chúng ta kiên trì với cách làm đó sẽ oke hơn rất nhiều, chia sẻ trên của bản thân mình hi vọng sẽ giúp các mẹ có nhiều kinh nghiệm và lựa chon cho mình nhiều cách để trị dạn da để lấy lại làn da đẹp như trước đây của bản thân nha.

Chúc các mẹ và bé luôn khỏe mạnh.