Vào thời tiết của khí hậu Sài Gòn ở bất cứ nơi đâu bây giờ đã vào một mùa hè sát hình ống nước chấm bởi vì thế cho nên mình thấy là người phụ nữ mang bầu mang thai thì đã thay đổi rất nhiều về nội tiết tố. Chỉ cần mang thai cho vui thì là ra trẻ của chúng ta cũng chả bắt đầu sạm nám đen đi và có nhiều dấu hiệu rạn da và rất nhiều thứ ảnh hưởng đến thay đổi I thể trạng và bề ngoài của chị em em nhớ chấm bởi vì như thế mình cũng review số sản phẩm để có thể chị em dưỡng da và tránh được những sắc tố hoặc bên ngoài cho ra vào những ngày hè nóng bức với Chấm cái điều quan trọng nhất là chị em không nên bỏ qua việc chăm sóc làn da vào buổi sáng.  Tất nhiên là bước Dưỡng da vào buổi tối rất là điều hiển nhiên mà chúng ta phải làm Bởi vì lúc đó là chúng ta đang điều hòa và cấp ẩm lại cho làn da đã chịu nhiều khó mũi tổn thương ở bên ngoài vào buổi sáng. Nhưng bảo vệ làn da vào buổi sáng thì có thể chị em đã bỏ qua rất là nhiều bước. Và đây là điều rất là cơm án bởi vì bảo dưỡng da vào buổi sáng sẽ giúp cho chúng ta bảo vệ được làn da của chị em bầu. Dù là ở nhà hay là đi ra ngoài đường thì chị em nhất quyết phải sử dụng kem chống nắng. Không những là chống nắng cho mặt và còn phải dùng kem chống nắng. Và em trước kia mang bầu thì em sẽ dùng loại kem chống nắng dưỡng thể body của Nhật là loại dịu nhẹ và thẩm thấu nhanh nhất có thể.  Tâm sử dụng cả kem chống nắng của hãng này nó sẽ chia ra làm hai loại Một loại là dành cho cơ thể và một loại này dành cho mặt và cũng có thể thay thế bằng lớp kem nền luôn.