hình ảnh

Sau sinh các mẹ cho con bú bình hay bú mẹ trực tiếp ạ, em thì cho con bú bình nhưng mà là sữa mẹ, không phải vì sợ mất form hay gì đâu, em muốn tập cho bé bú bình quen với cả sau này mình đi làm cũng dễ.

Bình em chọn là bình sữa ty siêu mềm tự nhiên của nhà Tommee Tippee, chắc không còn xa lạ gì với mọi người luôn vì bình này nhập khẩu từ Anh quốc và được các mẹ bỉm châu Âu tin dùng cực kì. Bình nhà Tommee Tippee có bầu ty rộng tựa như bầu ty mẹ, bé dễ làm quen bú bình hơn, vòng xoắn trên núm ti giúp núm ty co dãn 360 độ khi bé bú, với núm ty được thiết kế đặc biệt như có van chống đầy hơi, thông khí và chống sặc, thân bình có hình dạng độc đáo bé dễ cầm nắm mẹ cũng cầm tiện lắm đấy. Bình chịu được nhiệt tốt lên đến 120 độ được làm bằng nhựa PP ko chứa BPA đâu nhé.

Đợt trước em mua bình ở Concung nhé, mới đay thì đi bên bày có bán ở Aeon nữa, nghe đâu lần này hãng có thêm nhiều bình mới cũng chất lượng ko kém, chắc em sẽ ghé qua xem thử rồi mua thêm bình PPSU của bên này luôn, màu cánh gián trông xinh dã man còn chống trầy xước nữa.

Các mẹ cứ tham khảo dòng bình Tommee Tippee này đi, đảm bảo ko làm mẹ thất vọng. Tại các cửa hàng có bán bình sữa Tommee Tippee hình như có km nữa thì phải, mọi người mau chóng qua xem thêm nha.