Mến gửi các mẹ và các cô gái sắp làm mẹ,

Từ thuở Adam cùng Eva chạm vào những trái cấm đầu tiên trên Trái Đất và kiến tạo nên nhân loại, sinh con đã là thiên chức cao cả của người phụ nữ. Còn niềm hạnh phúc nào tuyệt diệu hơn việc cho ra đời một thiên thần nhỏ bé, xinh xắn và khỏe mạnh – kết quả của chín tháng mười ngày nâng niu, trái ngọt của của tình yêu bao năm vun xới, phải không các mẹ?

“Sắp làm mẹ”, ba chữ thiêng liêng thay đổi cuộc đời của mọi cô gái, ba chữ chứa đựng những sướng vui vỡ òa nhưng cũng đi kèm bao lắng lo, hồi hộp. Cần chuẩn bị ra sao trước khi đi sinh? Đón bé chào đời rồi cần phải làm thế nào? Dinh dưỡng, tâm lí, ngoại hình... Vô vàn nỗi âu lo không tên và có tên cứ thay nhau làm khó những bà mẹ trẻ.

Và không phải chỉ có các mommy-to-be mới có hàng tấn băn khoăn về thiên chức làm mẹ sắp tới mà ngay cả những mẹ đã trải qua lần đầu bỡ ngỡ cũng có nhiều “âu lo không biết hỏi ai”. Chia sẻ tâm trạng đó, giờ đây “Tổng đài Bác sĩ” đã xuất hiện với trọng trách giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến hành trình vượt cạn, đặc biệt là những khúc mắc liên quan đến giai đoạn cuối thai kỳ và những ngày đầu nuôi con của các mẹ.

Được tài trợ bởi nhãn hàng sữa Dumex quen thuộc với các bà bầu, Tổng đài Bác sĩ sẽ là người bạn đồng hành thân thiết với mẹ trong những tháng cuối cùng sinh linh bé bỏng còn nương nhờ trong cơ thể mẹ, giúp các mẹ chuẩn bị mọi thứ tốt nhất để đón bé yêu chào đời. Đội ngũ tư vấn của Dumex gồm các chuyên gia đến từ Dumex Careline (gồm các bác sĩ sản khoa, các chuyên gia dinh dưỡng và các mẹ nhiều kinh nghiệm trong việc chăm sóc và nuôi dưỡng bé) sẽ mang đến những kiến thức khoa học cùng các kinh nghiệm thực tiễn, giúp bạn hiểu đúng, làm đúng và trở nên tự tin suốt hành trình vượt cạn.

Nào, còn ngần ngại gì nữa mà không chia sẻ ngay những điều đang khiến bạn băn khoăn trước khi lâm bồn! Ai biết ít chỉ ít, ai biết nhiều chỉ nhiều, mẹ nào chưa biết thì sẽ được khích lệ, động viên. Bạn sẽ không đơn độc trong suốt chặng đường dài nhiều thử thách phía trước đâu. Các bác sĩ uy tín nhất và các mẹ nhiều kinh nghiệm nhất đang lắng nghe bạn, hãy bắt đầu bằng một câu hỏi
tại đây
và bạn sẽ nhận về nhiều hơn cả một câu trả lời.

Thân mến,

BTC_Dumexcareline