Ui em đang gặp chuyện này vô cùng khó chịu luôn mọi người ạ, mà lại khó sử vô cùng. Nhà em gần một chị hàng xóm chuyên bán hàng online các loại đồ mà chị ấy lấy ở quê lên ví dụ như ngao, sò, ốc, hến rồi bưởi, cam, quýt, mít dừa các loại luôn. Khổ nỗi là như thế này, nếu mà chị ý bán hay tag tên em vào trên facebook thì em cũng chẳng nói gì đâu nhưng mà một vấn đề là chị ý cứ có gì lại nhắn tin cho em bảo mua hộ chị cái này, mua hộ chị cái kia, thực sự rất chi là khó chịu luôn các chị ạ, khó chịu cực kì, em thì cũng không phải là có điều kiện lắm đâu. Em có mua thì em cũng chẳng có mua nhiều làm cái gì cả mà chị ấy cứ kiểu như thế. Hỏi lần 1, lần 2 em còn mua cái nọ cái kia hộ cho, chứ hỏi đến lần thứ 5 thứ 6 thì ai mà mua cái gì được, người ta thấy người ta có nhu cầu thì người ta khác mua chứ làm gì mà phải mời mọc, mất tự nhiên, sống lại ở gần nhau, bây giờ mời nhiều quá không mua thì ngại, mà mua thì mình cũng chẳng có nhu cầu. Em cũng bán hàng trên face nhưng em không bao giờ đi mời kiểu như thế luôn, ai có nhu cầu thì người ta khác hỏi làm sao mà cứ phải mời mua hộ chị cái nọ, ma hộ chị cái kia, xong bán các kiểu cứ tag em vao trong khi em cũng làm du lịch chuyên bán tour chứ có phải không đâu. Nhiều lúc cũng bực mình làm loạn hết cả face của mình lên điên hết cả người luôn. Không biết có chị nào gặp trường hợp như em không