Không biết các chị nhà mình thế nào, chứ bản thân em từ sau khi sinh ngoại hình em thay đổi 180 độ luôn ạ L Có lẽ vì nội tiết tố nữ bị suy giảm nên nám, tàn nhang và mụn cứ thi nhau mọc lên, lỗ chân lông to, ngực chảy xệ, rồi khi quan hệ vợ chồng em còn bị khô rát nữa…. Phải nói là lúc ấy em lo lắng và tự ti lắm, không dám gặp ai, kiểu như trầm cảm sau sinh nặng luôn ấy ạ hic.

Tình lướt Facebook thì em biết đến Thực phẩm bảo vệ sức khỏe Đào Nữ Vương và em có để lại số điện thoại để bên trung tâm tư vấn. Các chị bên trung tâm gọi và tư vấn cho em nói là với tình trạng của em thì phải sử dụng tối thiểu 2 liệu trình thì vòng 1 mới cải thiện được.

hình ảnh

Thế là em cũng tin tưởng và mua luôn 2 liệu trình để dùng thử xem thế nào!

Sau khi dùng liệu trình đầu tiên, em cảm thấy ngực căng căng, làn da bắt đầu sáng và mịn hẳn lên, nám tàn nhang mờ dần, chuyện chăn gối của vợ chồng cũng mặn nồng hơn hẳn. Lúc đấy em có gọi lại cho các bạn chuyên viên để nhờ tư vấn thêm thì các bạn bảo em cứ cố gắng kiên trì sử dụng sản phẩm. Vì Đào Nữ Vương là thực phẩm chức năng giúp hỗ trợ tăng cường nội tiết nữ từ bên trong nên hiệu quả cũng đến từ từ, không thể ngày một ngày hai được.

hình ảnh

Vậy là từ đó, ngày nào em cũng kiên trì dùng sản phẩm trước bữa ăn tầm 30 phút, ngày 2-3 lần, mỗi lần 2 viên. Dùng sản phẩm thôi chứa đủ, em còn rèn cho mình thói quen massage vòng 1 trước khi ngủ, ngủ đúng giờ, với cả có chế độ ăn uống điều độ, hợp lý nữa… Và kết quả làm em thực sự quá bất ngờ luôn ấy các chị! Bây giờ thì vòng 1 của em đã trở nên săn chắc, đầy đặn và hấp dẫn hơn rất nhiều, chưa kể da dẻ cũng mịn màng hơn nữa, thích lắm ạ!

Chị nào nhà mình đang tự ti vì vòng 1 chảy xệ, da lão hóa sớm, sạm da, nám da do thiếu hụt nội tiết tố nữ thì có thể tham khảo cách trên của em nha! Nói chung muốn đẹp mình phải kiên trì và chịu khó một chút, càng lớn tuổi ngoại hình càng “tuột dốc” không kiên trì thì có mà hối hận ấy ạ ;)

Mong là chia sẻ của em có thể giúp ích cho các chị nhà mình ạ! Tổng chào và chúc cả nhà luôn xinh đẹp, khỏe mạnh nhé!

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Nguồn do Đào Nữ Vương cung cấp