Âm nhạc luôn mang đến cho trẻ niềm vui thích rất đặc biết luôn đấy các mẹ ạ, Hiện nay em có một có con gái 5 tuổi và con gái em có niềm yêu thích rất lớn đối với âm nhạc cũng như các hoạt động nhảy múa, riêng em thì em luôn cổ vũ con trong các vấn đề này các mẹ ạ, vì em thấy qua những bài ca nhạc và những bài nhảy múa hát ca con gái em bạo dạn và năng động hơn rất là nhiều luôn các mẹ ạ. Nếu các mẹ  đã từng chứng kiến ​​những đứa trẻ mẫu giáo đang say sưa nghe nhạc, các mẹ không thể nhịn cười. Chúng rõ ràng thích cảm giác di chuyển theo giai điệu mà chúng ta chơi. Em là em mê con của em lắm cho nên con bé làm gì thì em nhìn em cũng thấy đáng yêu vồ cùng luôn ý ạ.

Ca hát và nhảy múa luôn mang lại những lợi ích tuyệt vời cho con đấy các mẹ ạ, thông qua nhảy múa, trẻ có thể khám phá và kiểm soát các chuyển động cơ thể của chúng, Những hoạt động này rất tốt cho sự phát triển và kích thích các kết nối trong não đang phát triển. Tham gia vào các hoạt động sáng tạo cho phép trẻ em giải phóng cảm xúc và thể hiện cảm xúc. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những đứa trẻ không thể nói ra được hết cảm xúc thành lời. Nên nếu con cái các mẹ có niềm yêu thích với âm nhạc và nhảy múa thì các chị đừng ngăn cản chúng nhé, hãy để cho chúng sống và thể hiện hết mình luô đi các mẹ ạ. Chúc các mẹ nuôi con khỏe nhé