hình ảnh

Các ba mẹ có biết ngoài sách giấy cho mấy bé từ 0 đến dưới 3 tuổi thì sách vải là một lựa chọn tuyệt vời, nhất là với các bé rất thích hay khám phá xé giấy. Và khi dùng sách vải sẽ giữ được lâu hơn. Mình cũng từng mua sách vải cho em Ben để vừa chơi vừa học. Dưới đây là một tập sách về chú khủng long Dino. Ba mẹ có thể tham khảo mua về cho mấy bé trải nghiệm nhé. 

🦖 HÀNH TRÌNH DINO

🌈Cuốn sách 12 trang sách tương tác, sột soạt, chút chít với câu chuyện thú vị Chuyến hành trình của Bạn Dino.

Từ sáng sớm tinh mơ khi ông mặt trời vừa thức dậy, bạn Dino đã nhanh chóng chia tay gia đình và chuẩn bị cho hành trình khám phá thế giới xung quanh của mình. 

Thời tiết hôm nay có vẻ đẹp, Dino thong dong trên đường qua khu rừng có những bạn khỉ, bạn hươu đang vui đùa. 

Bỗng nhiên, mây đen kéo tới, tối sậm cả khu rừng, 5 chú gấu đã kịp tìm hang ẩn nấp. Các bạn ếch vui vẻ nô đùa giữa cơn mưa. Mưa cứ việc mưa, việc của Dino là tiếp tục khám phá.

Cơn mưa rào mùa Hạ vội tạnh trong chốc lát. Cầu vồng xuất hiện từ xa, mặt trời chiếu sáng khắp mọi nơi, hong khô những hạt mưa còn đọng lại trên tán cây.

Dino tiếp tục đi về phía trước, mải mê khám phá mà không hay trời đã về đêm từ lúc nào. Những ngôi sao sáng trên cao rọi chiếu con đường về nhà thêm sắc màu, Dino vội vã trở về với gia đình.

🌸Một cuốn sách vải nhẹ tênh, mềm mại, nhìn có vẻ đơn giản nhưng lại kể ra được những câu chuyện vô cùng thú vị, đảm bảo bé nào cũng mê