Em bán hàng ở chợ, học hành không đến nói đến chốn nên giờ vất vả lắm. Em biết thế nên đã cố mua sách, mua ứng dụng cho con học tiếng Anh. Nhưng người nhà, hàng xóm cứ nhìn em như kiểu chạy theo phong trào cho con học tiếng Anh. Chẳng ai ủng hộ. Vậy gia đình như thế nào mới đủ điều kiện cho con học tiếng Anh để không bị tụt hậu ạ? Ba mẹ cho e xin ý kiến với. Mấy bữa trước em có đọc được bài chia sẻ " Mách nhỏ các mẹ đơn thân bí quyết cùng con tự học vẫn phát âm chuẩn" có đề cập đến sách tiếng Anh thông minh gì tên Schola. Em cũng có tìm hiểu về sách tiếng Anh thông minh Schola này trên mạng. Nhưng mà sau một thời gian sưu tầm rất nhiều sách và ứng dụng em cảm thấy rất hoài nghi về sách tiếng Anh thông minh Schola này. Sách tiếng Anh Schola này chưa được bán nhiều chỉ có trên website chính, trên Shopee và Facebook. Dù vậy, sau khi nghe tư vấn viên tư vấn, sách tiếng Anh thông minh Schola này đem đến cho mình cảm giác hoàn toàn khác về sách tiếng Anh vì theo review trên mạng giáo viên bản xứ sẽ tương tác trực tiếp qua video với trẻ. Điều này rất tốt vì con sẽ được sửa phát âm. Sách tiếng Anh Schola này còn kết nối với ứng dụng Schola. Đặc biệt là chỉ cần phải mua 1 lần duy nhất và không giới hạn sử dụng. Trong khi hồi năm ngoái em mua Monkey Junior về dùng chả được bao nhiêu sau một năm lại phải bỏ đúng số tiền như lần đầu mua để con có thể học tiếp. Tiết kiệm rẻ đâu chả thấy. 

Bố mẹ nào có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ!

Tiện thể dưới đây là link về sách tiếng Anh thông minh Schola đấy ạ: https://bit.ly/sach-tieng-anh-thong-minh-schola

Bố mẹ giúp em với nhé!!!!!