Nam - 40 tuổi, hộ khẩu HN đã ly hôn được 5 năm, hiện đang nuôi con nhỏ. Tính tình; đơn giản, thẳng thắn,trung thực,là người thông minh, có kiến thức trong cs, ham học hỏi, ý chí phấn đấu cao, có nhiều kinh nghiệm và quan hệ trong lĩnh vực kinh doanh XNK, đã đạt được rất nhiều thành tích trong công việc...

Hiểu và xác định rõ những giá trị vật chất, cũng như giá trị cuộc sống gia đình. Hết sức thương yêu và biết chăm lo cho con cái.

Hình thức; xấu bình thường; da đen, trán zô. Cao 1,64m cân nặng 67kg, ăn mặc đơn giản, biết hút thuốc và uống rượu nhưng ko nghiện. Không cờ bạc trai gái (tuyệt đối).

Gia cảnh hiện nay ; nghèo nhưng không hèn, bởi từng...rất khá giả và tự tin là người vẫn có khả năng kiếm rất nhiều tiền cho dù hiện tại đang bắt đầu lại từ số 0.

Mục đích; tìm kiếm một người Vợ để có thể cùng nhau đi hết trong quãng đời còn lại...

Yêu cầu ; hiểu, thông cảm và chấp nhận được với mình qua những "chia sẻ" trên đây. Dành tình cảm thương yêu thực sự cho Mình và con Mình.

Mình cam kết ;chắc chắn sẽ hết mực thương yêu và dành trọn tình cảm, sự quan tâm chăm sóc cho Vợ cũng như những mối quan tâm của Vợ và gia đình nhà Vợ. Sẽ đem lại và xây dựng một cuộc sống gia đình thật vững vàng và ổn định trên mọi phương diện.

P/s ; Mình đã đọc và tìm hiểu kỹ những bài viết và suy nghĩ của mọi người có cùng hoàn cảnh trên diễn đàn này. Là một người đàn ông với nhiều trải nghiệm trong cs Mình rất hiểu và rất muốn chia sẻ với mọi người trong cùng hoàn cảnh nên Mình mạnh dạn trình bày nguyện vọng như trên. Rất mong ban quản trị diễn đàn và các thành viên thông cảm cho những sai sót của Mình.