Em có nhời chào các bố mẹ, em thì chưa có em bé thậm chí chồng cũng chưa có luôn, nhưng em thích em bé lắm, em có sáng kiến (hoặc tối kiến) như này ạ:

Ngày lễ tết đi chơi rất là dở vì tàu xe rì sọt nơi nơi đông đúc, nhà em muốn tổ chức đại hội Kidshow đầu xuân 2009, kính mời bác nào không có lịch đi chơi thì tham gia, nội dung:

Mời các bác mang bé nhà mình
tới giao lưu tại Bách Thảo vào sáng ngày 1 tháng 1 năm 2009, chương trình là dạo chơi, buôn chuyện, chụp ảnh các bé và ăn uống buổi trưa theo hình thức Cam Pu Chia

Địa điểm cụ thể và thời gian là lúc:
9h00 sáng 1 Jan 2009, vị trí tại chân núi Nùng trong bách thảo phía nhìn ra hồ

Em đã kêu gọi một số đại cao thủ chụp ảnh để làm một bộ ảnh hoàng cháng cho các bé, và họ đã nhận nhời . Bố mẹ nào ưng cái vụ này thì đặt gạch, chúng ta vẫn tiếp tục bóng bàn thêm, em tạm thời có cái tối kiến như sau

Hôm đó ai có đồ dùng/ đồ chơi gì không dùng nữa, đem đi bày bán giá rẻ vài chục nghìn cho nó vui vẻ và cũng là tạo điều kiện để có cái cũ người mới ta, cho bố mẹ và nhất là cho các bé

Em sẽ luôn cập nhật danh sách ở trang 1, đến gần ngày em sẽ PM tới từng bố mẹ đã đăng ký

DANH SÁCH

1) Ngúng Nguẩy (ứ có em bé)

2) Kutí_HuyHoàng

----------------------------------------------------

Thông báo của Admin cho topic này:

Admin xin phép lưu ý các thành viên: Đây là 1 hoạt động offline do cá nhân thành viên Ngúng Nguẩy tự đứng lên kêu gọi và tổ chức, do vậy bạn và các thành viên khác cần tuần thủ nội quy chuyên mục Hội họp, ở đây:

http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=78346

Và lưu ý:

Các sự kiện này không được dùng tên Webtretho hoặc logo của WTT trên băng rôn hoặc các ấn phẩm khác nếu không được sự phê duyệt của Ban Quản trị. WTT không chịu bất cứ trách nhiệm nào nếu có vấn đề xảy ra với các cơ quan chức năng liên quan đến việc tổ chức các sự kiện này.