mình thấy có 2 topic rát hay là "Phụ nữ Đinh Ty" và "Thế còn phụ nữ Mậu Ngọ thì sao?" nên lập topic này để chị em nhà Kỷ Mùi khắp mọi miền vào đây chiaa sẻ nhé.

Mình là Kỷ Mùi chính hiệu đây, sinh vào mùa thu cũng có một chút mê tín, tin vào số phận, Mình tháy thế này, mình không sứong ko khổ, mặc dù người ngoài nhìn vào thấy mình sướng, hichic. Mình làm viẹc gì cũng hay gặp khó khăn lúc đầu nhưng nghiệm thấy rồi cũng đi đến đích. lấy chồng xa quá, huhu, "chim kêu vượn hú biết nhà má đâu"

Mới có 1 con gái sắp 4 tuổi, tháy nuôi con cũng ko quá vất vả, chồng cho đến thời điểm này vẫn tốt, còn nhà chồng thì mình ko bàn ở đây vì ko an toàn, hehe

Còn gì nữa nhỉ: ah, còn tính cách thì đựoc nhièu cho là cũng có chút thông minh nhưng nóng tính, mình nóng tính và rát thẳng tính, có gì ko phải mình nói ngay, thể hiện ngay nên nhiều khi thiệt thòi vô cùng.

Cũng thich du lịch như các bác Mậu ngọ,

Còn gì nữa nhỉ, mời các mẹ bổ sung nốt.

ah, thấy mọi người bảo tuổi kỷ mùi số sướng, nhàn, hậu vận tốt, có phải ko các bạn, hy vọng hậu vận tốt nhỉ, vìl úc trẻ mình còn khỏe nên vất vả tí cũng ko sao, hehe