Mọi người cho em lời khuyên với ạ!  em năm nay 26t em đã có gia đình và có 1 bé gái 3 tuổi. vợ chồng em lấy nhau vì nỡ có em bé. Ban đầu ck em hay đi cặp bồ với bạn gái cũ của anh ấy về nhà thi thoảng đánh chửi em rồi nói con em không phải con của anh ấy, nói chung bọn em sóng với nhau cũng không hạnh phúc lắm, chồng em hay qua lại với bạn gái cũ  ban đầu em nói thì bảo đối tác làm ăn, bạn bè qua lại, nhưng bạn bè kiểu gì đi qua đêm ăn ngủ với nhau. Về em có hỏi thì quay sang bảo em là không chung thủy vu cho em bồ bịch. Nhưng được ái chồng em rất thương và chăm con, nói thật chứ em không chăm con em được chu đáo như chồng em,, lúc me lấy chồng em gia đình em khoong ai đồng ý cả phản đối kịch liệt , nhưng em lỡ có bầu rồi nên gia đình em cũng chấp nhận, anh ấy hay rượu trè say xỉn, mỗi lần say là lại lôi em ra chửi . Dần em cũng quen với chuyện này tự an ủi mình rằng khoong chấp với người say, cứ như vậy nhiều mâu thuẫn sảy ra em chán cũng định bỏ chồng nhưng em nghĩ đến con em, vì nó rất quấn chồng em, em nghĩ nếu như 2 vc em bỏ nhau thì con em sẽ như thế nào, nên em cứ cố gắng cố gắng từng ngày nghĩ cố được nagyf nào thì cố.. đến 1 ngày em nhận được 1 tin nhắn từ người yêu cũ của em. Bọn em yêu nhau được 2 năm . ngày ấy hai bọn em yêu nhau lắm , thế rồi anh đi nước ngoài nên bọn em chia tay nhau. ban đầu anh ngày nào cũng nhắn tin cho em nhưng em khoong uốn anh phân tâm suy nghĩ nhiều muốn anh ang đó tập trung vào công việc , vì boos anh từng nói với em gia đình anh kì vọng vào anh rất nhiều, dạo gần đây anh về anh có nt cho em bon  em nhắn tin qua lại và nhắc lại khoảng thời gian ngày trước , anh vẫn còn giữ tất cả những món đồ mà khi bọn em yêu nhau tặng cho nhau và em cũng vẫn còn giữ tất cả những kỉ niệm về anh. rồi 1 ngày bọn em hẹn gặp nhau bao nhiêu kí ức ngày trước lại ùa về anh ôm em năm tay em hôm em . Nói với em rằng em khoong được khóc anh rất yêu em.. và từ ngày chúng em chia tây đến giờ anh không quen ai không yêu và mở lòng với ai, em có hỏi anh tại ao vậy anh nói vứi em anh sợ anh không làm cho họ hạnh phúc vì anh chỉ nghĩ đến em.. em hỏi anh còn yêu e ko anh nói với em anh khoong thể nói bằng lời được. và nah không hỏi em là tại sao em đi láy chồng tại sao em chia tay anh, anh chỉ nói với em là trắc em có lý do khó nói nên em không thẻ nói ra đúng không và từ ngày em và anh gặp lại nhau em lúc nào cũng nghĩ đến anh anh thì ngày nào cũng nhắn tin cho em. ở gần anh em thấy được sự yeu thương ấp áp bao dung từ anh. Bây giwof em không biết phải làm thế nào mọi người cho em lời khuyên được không ạ