Sorry đã gửi mail cho Mod 3 cái nhưng không thấy hồi âm, xin mở lại topic qui tụ các Mẹ các cha sử dụng thiết bị không dây thông minh Blackberry

Chào các Mẹ, chào các cha ( kiểu tây nhé, tôn trọng phụ nữ ) . Mình là một thành viên không cũ lắm của webtretho, lại quen thân với vài admin nên vào đây sinh hoạt cũng được vài lần. Thấy các Me các papa lập nhiều hội quá mình cũng mạnh dạn lập ra một hội , đó là Hội những người yêu thích sử dụng điện thoại di động thông minh BLACKBERRY.

Qua hiệu ứng của truyền thông , qua các users các Mẹ các Cha chắc ai cũng đã nhìn thấy một vài chiếc điện thoại smartphone Blackberry của RIM ( Research in Motion ) rồi. Hẳn là trong diễn đàn, các Mẹ các Cha cũng có ai đó đang sử dụng, có ý định mua, hoặc đang quan tâm.

Với kinh nghiệm 3 năm sử dụng BB , mình tin là mình có đủ những kiến thức cơ bản để tư vấn cho các Mẹ các Cha đang sử dụng, đang có nhu cầu hoặc đang quan tâm. Thông tin sẽ thực sự là đầy đủ và bổ ích cho các Mẹ các cha.

Đừng quên vào đây post bài trước khi quyết định mua một chiếc BB nào đó nhé.

Hehee. Bây giờ là 22h54 phút ngày 10.05.2009 tôi, turnviet tuyên bố thành lập BLACKBERRY CLUB của diễn đàn webtretho. Rất mong các Mẹ các Cha tham gia ủng hộ và hội có được nhiều thành viên . Trước mắt không chỉ là chung một sở thích sử dụng thiết bị không dây thông minh và còn conect nhiều lĩnh vực khác. Chúc các Me các Cha sẽ có nhiều niềm vui và thông tin bổ ích khi tham gia BLACKBERRY CLUB.