Gửi các bạn, thời thanh xuân tươi đẹp của tôi. 

Thật sự mà nói tôi là người may mắn, thật sự may mắn khi có các bạn ở bên cạnh mình kể cả lúc vui lúc buồn hay những lúc cảm thấy bế tắc nhất... 

Chúng ta ở bên cạnh nhau đã gần 10 năm, thời gian ở bên cạnh nhau có khi còn hơn ở với gia đình. Vì thế tôi xem các bạn như gia đình thứ 2 của mình, 1 nơi có thể chia sẻ được nhiều điều. 

Có những câu chuyện chỉ cần ngồi lại chúng ta có thể kể cho nhau nge 1 cách chân thật hoặc drama nhất có thể, rồi phá lên cười vì ồ sao nó bình thường mà qua lời kể của chúng ta nó trở nên thật là…drama :))) 

Có những lần ngồi quẹt tinder cho nhau, và rồi thì các anh match với tôi mà tôi ko dám trả lời :))) 

Có những buổi chiều ăn xế và rằng bàn về các thể loại con trai, những câu chuyện về tình yêu tư vấn tâm sinh lý tuổi dậy thì 1 cách rất public :))) 

Có những chuyến đi mà chỉ cần đi với các bạn tôi đều đồng ý vì rằng chỉ cần ở với nhau thì chắc hẵn đã là vui rồi. Đi đâu không bằng được đi cùng ai. 

Có những shoot ảnh mà chúng ta cùng 1 góc chụp cùng 1 biểu cảm, và tôi thầm cảm ơn người anh Trai vác cái máy + máy tính 5 kí chỉ để xuất hình càng sớm càng tốt cho chị em đăng ảnh sống ảo. 

hình ảnh

Có những đêm ngồi hàn huyên với nhau đến gần sáng mà vẫn không chán, cùng coi hình xem clip cùng phá lên cười. Niềm vui chúng ta chỉ nhỏ nhoi mà đơn giản đến lạ thường. 

Cũng chừng ấy năm bên nhau, giận hờn có ko vui có nhưng chúng ta chưa từng cãi nhau và giận nhau lấy được 3 ngày. Mong rằng chúng ta sẽ cùng nhau thành công cùng nhau ngày càng đẹp hơn nhé. 

Gửi đến những cô gái “ Thành đạt” của tôi.