Mấy bữa nay thấy các mẹ xôn xao tã dán sơ sinh mới của Bobby mềm hơn tã cũ nên em cũng tò mò. Em cũng có thấy quảng cáo của tã này trên TV với facebook luôn mà hỏi xung quanh chưa ai xài thử hết. Nay có đợt sale nên mua thử luôn ạ, nếu mẹ nào tò mò tã có gì khác biệt thì xem hình ảnh bên dưới nghen! 

Thoạt đầu thì em thấy bao bì cũng không quá khác biệt ạ (hoặc là do em cũng không còn giữ lại bao bì tã cũ nào nên không so sánh được). Nếu mẹ nào mua tã ngoài hàng thì mẹ hỏi thử xem nhân viên nhé. Do tã được quảng cáo là mềm mại hơn (dù tã cũ dùng cho con em đã thấy mềm rồi) nhưng thực sự là cũng có khác đôi phần. Mẹ nào hay lo kiểu không biết có nên dùng tã sơ sinh cho con không, sợ cấn/hằn da con, làm con khó chịu.v.v.. thì có thể yên tâm dùng tã Bobby ạ. Em thấy có topic nhiều mẹ chia sẻ ban đầu hay lo như vậy đó nên không dám mua cho con dùng, phải đến tập 2 tập 3 trải nghiệm được cái khổ rồi mới cho dùng :))) Em cũng có cmt là tã này được hội phụ sản khuyên dùng luôn, lúc đi học tiền sản ngta có dùng làm mẫu í. 

Dưới đây là 1 số ảnh nha mẹ ơi! 

hình ảnh
Bề mặt thì cũng đan xen như tã cũ, nhưng mẹ nhìn thấy có nhiều lỗ thấm hút hơn không ạ? Đó là điểm em thấy khác nè! 
hình ảnh
Vẫn có rãnh rốn ở mặt trước nha mẹ ơi! Ai tò mò rãnh rốn này để làm gì thì cmt bên dưới nha!
Em vừa mới mua thôi, chưa cho con dùng vì cũng còn vài xấp cũ. Khi nào bé con dùng rồi em sẽ chia sẻ thêm với các mẹ nhé, giờ cũng đang lu bu ạ. :))))