Từ lúc đi làm là 2011 đến nay ngót nghét cũng chục năm rồi, mình đều làm về lĩnh vực liên quan đến dịch vụ khách hàng và Sale, nhưng phong cách của mình nó cứ trầm trầm. Kiểu chỉ bán khi khách thực sự cần, và cũng tư vấn thứ thực sự cần thiết chứ chả biết cách chốt Sale hùng hục như mọi người.

Nay công ty mình có tổ chức khoá học zoom về chủ đề:

"ĐÁNH THỨC TIỀM NĂNG - KINH DOANH THẦN TỐC"

Chia sẻ đến anh chị em đang làm kinh doanh để cùng học, cùng có thêm góc nhìn mới, chất liệu mới, làm mới mình lên 1 chút.

Mình phải bắt đầu sôi nổi lên tý cho vui chứ trầm mãi cũng hơi buồn buồn rồi :))

Học xong còn có cơ hội nhận được phần quà cực khủng là khóa học: “ ĐÓNG GÓI QUY TRÌNH QUẢNG CÁO VÀ VẬN HÀNH KINH DOANH NGHÌN ĐƠN TRÊN SONG KÊNH FACEBOOK” trị giá 20 cụ từ chị Tố Uyên - CEO & Founder Coll Group - Một nữ doanh nhân nổi tiếng từng được xuất hiện trên rất nhiều mặt báo về câu chuyện phát triển kinh doanh nhờ công nghê 4.0

Dưới đây là link chi tiết về buổi học, anh xị em nào muốn tham gia thì đăng ký theo hướng dẫn trên link cuối bài, hoặc CMT, INBOX mình hỗ trợ nha: 

https://timvehanhphuc11.blogspot.com/2021/06/khoa-hoc-anh-thuc-tiem-nang-kinh-doanh.html

Không có mô tả.                                                                                                                        _M. Joyce_