Được trải nghiệm thiên chức làm mẹ quả là điều quý giá nhất của người phụ nữ. Vì vậy nên từ khi em bé vừa được hình thành, là mẹ đã bắt đầu có vô vàn những thắc mắc, lo lắng mà không phải lúc nào mẹ cũng tìm được câu trả lời thoả đáng. Đặc biệt với các Mẹ lần đầu tiên mang thai thì những bỡ ngỡ, lo lắng lại càng nhiều hơn.

Hình ảnh: ST

Mỗi lần như vậy, Mẹ rất băn khoăn không biết triệu chứng của mình như vậy có bình thường không? Có Mẹ bầu nào bì giống mình không? Bây giờ có nên đến gặp bác sĩ không?... Kể từ nay Mẹ sẽ không còn lo lắng, bất cứ lúc nào Mẹ có thắc mắc trăn trở hãy hỏi ngay Bác Sĩ Online tại Bạn Thân Của Mẹ, nơi hội tụ các bác sĩ chuyên khoa sản- nhi đầu ngành, luôn lắng nghe, tư vấn cho từng Mẹ, Mẹ sẽ nhận được tư vấn của Bác Sĩ trong vòng tối đa 24H, vậy nên Mẹ hãy yêu tâm trải nghiệm quá trình bầu bí tuyệt vời của mình để cả hai Mẹ Con luôn khỏe mạnh nhé.

Nếu có bất cứ thắc mắc cần được giải đáp, hãy để thắc mắc của Mẹ tại đây hoặc chia sẻ ở phần comment bên dưới, bác sĩ của Bạn Thân Của Mẹ sẽ giải đáp cho bạn sớm nhất.