Nếu vẫn chưa biết đi đâu sau khi hết dịch thì xin mời các bạn hãy về Quảng Bình để trải nghiệm những chuyến trekking khám phá hang động thiên nhiên hùng vĩ và thả mình trên những bãi biển xanh cát trắng tuyệt đẹp nhé.

Quảng Bình được thiên nhiên ưu ái ban tặng cho hệ thống hang động kỳ vĩ bậc nhất thế giới nổi tiếng là: Động Phong Nha, Động Thiên Đường, Hang Sơn Đoòng, Hang Én, Hang Tiên… với những bãi biển tuyệt đẹp như: biển Nhật Lệ, Biển Bảo Ninh, biển Đá Nhảy ( mình cũng có cơ hội được đi một số nơi nhưng theo cảm nhận ủa mình thì biển ở Quảng Bình là đẹp nhất, nước trong xanh và sạch nhất trong những nơi mà mình đã từng đi) và một điều quan trọng nữa là hải sản cực tươi ngon mà lại rẻ nữa chứ🤤🤤🤤

Các bạn có thể book các tour trekking hang động để trải nghiệm với các gói đi từ 1 ngày cho đến 4 ngày và sau đó về các bãi biển để tắm biển thư giãn và ăn uống nghỉ ngơi sau một chuyến đi khá là mất sức.

Trong chuyến đi của mình thì mình đi tour trekking Hang Tiên 1 ngày của Oxalis, hiện tại tour đang giảm giá với những người trong tỉnh Quảng Bình nên giá rất là rẻ, sau khi đi xong thì mình lại muốn book thêm các tour khác để đi tiếp vì thích quá không chịu được. Sau khi đi tour về thì sáng hôm sau mình đi biển Nhật Lệ để tắm biển, ngắm bình minh và chèo Sup chill chill

Các bạn hãy xem clip và ảnh để cảm nhận được vẻ đẹp của Quảng Bình nhé.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh