Ngày đèn đỏ luôn luôn mang lại cho chúng ta tâm trạng khó chịu, cảm giác bực bội, chân tay bủn rủn không muốn làm việc gì và đôi khi tôi cảm thấy đau... cũng ko thể tả bằng lời được, nó cực kì khó chịu.

Chắc chắn là rất nhiều chị em cũng giống như tôi, đã lên mạng tìm đủ mọi cách để giảm thiểu đau bụng ngày ấy vì chính việc đau đấy là nguyên nhân chính dẫn đến việc chúng ta tâm trạng khó chịu và hay bực bội. Nhưng hiệu quả không mang lại nhiều lắm, đối với 1 số người nó sẽ giảm nhẹ nhưng phần lớn thì không, không có tác dụng gì nhiều.

Hôm nay Dâu xin chia sẻ cho mọi người cách mà Dâu đã khắc phục và thay đổi được nỗi ám ảnh ngày ấy như thế nào nhé. Dâu đã sử dụng công nghệ, không không đừng nghĩ đến những thứ máy móc cồng kềnh hoặc thứ gì đó đại loạt rất đắt tiền khi nghe từ công nghệ nha. Ở kì kinh tháng trước khi mà Dâu đau đến mức nằm bẹp một chỗ còn không thể đi lại được thì được cô bạn thân sang chăm sóc kèm với đó là 1 bịch băng vệ sinh nhìn lạ lạ, vâng nó chính là băng vệ sinh gắn chip công nghệ đức, nghe có vẻ lạ nhỉ, băng vệ sinh gì mà gắn cả chip, bản thân Dâu lúc đó vừa lạ vừa tò mò nhưng vì là bạn thân nên tin tưởng dùng thử và chị em biết gì ko, tôi còn ko tin nổi và cũng không hiểu nó làm cách nào lại có thể giảm được đau bụng và rút ngắn ngày kinh, loại vải của nó nhìn có màu vàng chứ không trắng tinh như tẩy trắng, khi sử dụng có cảm giác rất mềm mịn như nội y của mình. Cảm giác rất dễ chịu và thoải mái, sau đó tôi có tìm hiểu thêm về loại băng vệ sinh đặc biệt này và ngỡ ngàng hơn là nó chỉ có giá từ 30 đến 50 ngàn 1 gói, tìm hiểu sâu thì mới biết ra nhiều điểm khá thù vị và đặc biệt. Dâu giới thiệu cho chị em để tự tìm hiểu nha, chứ viết ở đây thì dài lắm 

https://shopee.vn/topendvn chị em có thể tìm hiểu và tham khảo nó tại đây nè. Cái này mình k bán, bạn mình cũng không bán, chỉ là dùng thích quá nên giới thiệu cho chị em thui nè ^^ chúc chị e có một trải nghiệm tốt như mình.

hình ảnh