Chào các mẹ! E có một bệnh rất khó nói mong mọi người tư vấn giúp em.

Em mới lấy chồng được 4 tháng nay. Lúc trước e và chồng mới cưới cũng có thử quan hệ trước hôn nhân. Nhưng ko lần nào thành công cả, vì lần nào e cũng đau và khô khan. Bọn e cứ nghĩ khi nào lấy nhau, gần gũi thường xuyên thì sẽ ko bị như vậy nữa. Nhưng kết quả là vẫn ko được, hixhix. Dù 2 đứa có thử rất nhiều phương pháp như khúc dạo đầu, gel bôi trơn,... mà vẫn ko thể T.T (anh xã em cũng ko có kinh nghiệm trong chuyện này). Trước khi lấy chồng e bị viêm nấm âm đạo và có đốt lộ tuyến cổ tử cung ( gần đây đi khám lại thì các bác sỹ bảo em đã hết viêm nhưng thi thoảng vẫn ngứa, rát và đau mà ko hiểu nguyên nhân) Bọn e rất lo lắng vì sau này 2 đứa sẽ có con mà ko QHTD được thì làm sao có được :Crying: Em có biết 1 số phòng khám phụ khoa nhưng đến đấy e thấy chẳng ai khám vấn đề giống của em mà chỉ khám sự viêm nhiễm thôi. Nên em rất mong các mẹ, các chị chưa, hoặc đã có gia đình mà có kinh nghiệm trong chuyện này tư vấn giúp em với, vì ko thể QHTD sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến hạnh phúc gia đình. E rất lo lắng và mệt mỏi. Thanks mọi người :Rose::Rose::Rose:

P/s: Nếu các chị các mẹ nào có địa chỉ khám và tư vấn về vấn đề của em thì send cho em với. Thanks all ^^