Mình có một người bạn mới hôm qua gặp nhau thì bạn ấy có chia sẻ rằng bạn ấy ra rất là nhiều mồ hôi hoặc Mặc dù là ngồi trong phòng máy lạnh hoặc lại khi vận động không vận động gì hết mà vẫn đổ mồ hôi. Lúc đầu thì cứ nghĩ đó là do cơ địa Nhưng mà ngồi trong ông phòng lạnh mà vẫn đổ mồ hôi rất nhiều - như vậy cho nên bạn ấy rất sợ. Tụi mình cũng có tìm hiểu trên mạng thì những cái dấu hiệu của bạn thì có thể nói nó lại chẩn đoán của ung thư tuyến mồ hôi. Nhưng mà mình cũng có chia sẻ là cái dạng màu ung thư tuyến mồ hôi này là bệnh rất là hiếm gặp và chiếm tỷ lệ không bớt cao. Nhưng mà mà bạn gái vẫn rất lo lắng ảnh Bởi vì,cái việc mà tuyến mồ hôi này nó khá là thách thức trong cái việc mà chuẩn đoán và khó khăn trong cái việc điều trị cho nên là không biết rằng các các bạn có thể ai cũng đang trong tình trạng như thế này có thể chia sẻ được với mình và bạn của mình để tìm hiểu hơn. Thì mình có tìm hiểu qua thì thường ở cái độ tuổi trung niên khoảng từ 50 tuổi đến 60 tuổi thì thì mới dễ bị mất cái cái chứng bệnh như thế này nhưng mà đa phần nó sẽ thiêng và nam giới hơn là phụ nữ nước chấm cho nên là không biết rằng mình có cách nào để điều trị không hay là phải đi phẫu thuật hay như thế nào đó hi vọng rằng các bạn có kiến thức hoặc là đã từng có người nhà hay người thân bị vấn đề này có thể nào chia sẻ với lại mình với bạn mình được không. Cảm ơn mọi người rất là nhiều