Dạo gần đây thì em chỉ có đi bộ và chạy bộ một cách nhẹ nhàng chứ không có vận động mạnh hay là làm bất cứ một điều gì ảnh hưởng lại xương khớp hết nhưng mà không hiểu tại sao khoảng một tuần nay đổi lại thì mất cái chân của em cứ nhức nhối và đau liên tục. Em có dùng rượu thuốc em có dùng kem xoa bóp để có thể làm giảm đau nhưng nó chỉ có tác dụng tức thời thôi. Sau khi gà dã thú hay là hết thuốc thì em lại bị đau lại. Tình trạng này cứ lặp đi lặp lại khá là nhiều. Em không biết là nó có phải là dấu hiệu của bệnh xương khớp hay không. Hay là nó chỉ là về đâu về cơ về về tiền ngoài thôi không ảnh hưởng đến bên trong cho nên em muốn tìm hiểu cho kỹ trước khi là đi đến bệnh viện. Bởi vì em thấy bây giờ mà đi đến bệnh viện mà mình không biết được tình trạng của mình như thế nào người ta hay vẽ ra nhiều thứ xong rồi nói mình thế này thế kia nhiều cái rồi bị tốn tiền tốn kém không đáng.  Bởi vậy là em muốn  lên đây hỏi mọi người xem có ai đã từng gặp vấn đề như em chưa và cho em xin chút ý kiến bày một chút kinh nghiệm đến nhưng mà đi khám hay là đi châm cứu hay chị đó có thể giúp em được không ạ. Thật sự là em rất là sợ bởi vì đau mắt cá như thế này nó ảnh hưởng đến việc đi lại công việc của em lắm. Chăm con bị bất tiện nữa ba. Bữa giờ em không dám bế con luôn nó mọi người Em sợ là chân em đâu rồi Nó bị trẹo chân hay là cái gì đó thì té mẹ lẫn con nữa.