Chào các mẹ!EM có chuyện này đang rất lo lắng,ko biết có ai bị giống em không nhỉ?

Từ khi dậy thì đến giờ,cứ thỉnh thoảng (thường vào trước hoặc trong khi có chu kỳ),khi ngủ ban đêm,em lại mơ thấy những hành động làm mình tự nhiên bị kích thích kinh khủng ấy ạ (có khi là những việc rất bình thường như:đi học muộn,hết giờ thi mà chưa làm bài xong,có khi lại là cảnh mình bị người khác nhìn thấy 1 bộ phận kín đáo nào đó..),lúc ấy tự nhiên trong người cảm thấy bị kích động,như kiểu là có khoái cảm ấy ạ,chỉ muồn được cọ sát bộ phận sinh dục thôi (nếu con trai thì sẽ tự thủ dâm).Tất nhiên em ko làm gì cả,chỉ nằm im thôi,thấy cũng thích cảm giác này lắm.Nói chung là rất khó diễn tả,và cứ khoảng vài tháng lại diễn ra 1 lần.

Trước kia thì ko sao,nhưng khoảng 1,2 năm trở lại đây,sau mỗi lần như vậy em lại bị đau bụng lắm,phải nằm quay sang bên phải,1 lúc thì mới hết đau và ngủ tiếp được. Em lo lắng quá các mẹ ơi.Ko hiểu em có bị bệnh gì ko nhỉ? Em cũng mới lấy chồng,chuyện ấy cũng chưa bao giờ có được cảm giác kích thích nhiều như những lần ấy đâu.Ko biết đây có phải là nguyên nhân em ko có "đỉnh" với chồng? Hoặc liệu khi có thì em có bị đau bụng thế này ko nhỉ?