Mình viết bài này vì có nhiều mẹ muốn chia sẻ kinh nghiệm đã chữa khỏi bệnh viêm da cơ địa thật sự chứ k phải quảng cáo. M
ình đã trải qua căn bệnh này giống các bạn suốt 2 năm trời và mình muốn chia sẻ 1 cách chữa trị rất hiệu quả mà ít người biết. Những ngày ở trong quân đội là những tháng ngày tồi tệ nhất, ngày nào cũng phải đi giầy vải và mình đã mắc căn bệnh viêm da cơ địa
:((
. Mình bị nó ăn hết các đầu ngón chân rất ngứa, bị chảy nước và móng chân gần như k còn, có những đêm ngứa quá chân chọc xuống chiếu chảy cả máu mà vẫn không hết ngứa
:-&
. 3 tháng tân binh thật tồi tệ k đi lại chạy nhảy được như mọi người rồi về sau nó lây sang cả tay nữa.... mùa đông khô hanh thì chân tay cứ nứt hết ra chảy máu đau rát kinh khủng. Nói đến đây các bạn chắc cũng biết cảm giác thế nào rồi. Mình biết 1 ông bác sỹ ngày xưa ông ấy là giám đốc bệnh viện phong ông ấy có 1 loại thuốc bôi ngoài da và mấy viên thuốc uống chống ngứa rất hiệu quả mình bôi 1 tháng là chân tay đã có vân trở lại, ông ấy đã chữa khỏi cho bố, vợ, chị họ mình và 1 bác mình trên Lai Châu bị 13 năm hiện nay đã khỏi bệnh. Tiền thuốc rẻ hơn mua ở viện da liễu và các nơi các bạn đi khám rất nhiều vì vợ mình đã đi khám ở Viện da liễu rồi viện Y học cổ truyền của Bộ CA rồi nhưng không khỏi. Bạn nào quan tâm thật sự muốn chia sẻ thì gọi hoặc nt cho mình nhé đừng ngại, các bạn sẽ có những đôi tay và chân như ngày xưa
:)
o98.8.8.1.2.1.4.3