Tình hình là em vừa kí cái hợp đồng mua căn hộ Khang Gia Tân Hương ở 377 Tân Hương quận Tân Phú. Cái dự án này vừa sống lại sau khi được chính phú phê duyệt chấp nhận cho vay gói 30,000 tỷ. Chủ đầu tư cam kết là sẽ giao nhà trong quý IV/2013. Em đến thực tế công trường thì thấy nó xong phần thô rồi, nhưng bên trong vẫn còn nham nhở và lung tung lắm :-&, em nghĩ chắc ít nhất cũng phải đến đầu năm sau cơ, nhưng vì hiện chưa cần nhà gấp lắm với lại em thấy giá cũng chấp nhận được, chỉ 14,8 tr. /m2 (full VAT) nên em nhắm mắt làm liều 8-|. Với lại cái cô sale bên chủ đầu tư nói ngon ngọt em nghe bùi tai quá, không mua thì hết sạch ráo, vì khách đặt cọc cả rồi, lúc em liên lạc thì cũng chỉ còn 1 căn duy nhất ở tầng 9 chứ không còn lựa chọn nào khác.:(( Em làm cái topic này là để tham khảo ý kiến của mẹ nào đã và đang ngó nghiêng cái dự án này, với lại sau này có giao nhà thì mình là hàng xóm với nhau, chủ đầu tư có giở trò gì thì mình cũng cùng hội cùng thuyền, nương tựa nhau mà chiến đấu, hic hic. Mẹ nào có thông tin hay biết tình hình gì thì update giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ :x