Dạo gần đây Mình có đọc được một phương pháp đó là nhịn ăn theo giờ có thể giúp cho bạn cải thiện được cân nặng của mình. Có nghĩa là trong một khoảng thời gian giống như là từ 12 cho đến 7 tối thì bạn có thể ăn được những gì mà bạn thích tất nhiên là phải có một cái chế độ nhất định có nghĩa là trong khoảng thời gian đó bạn có thể được ăn nhưng trước khoảng thời gian 12 giờ hoặc là sau 7 giờ tối thì bạn phải nhịn không được ăn gì hết. Có nghĩa là từ 7 cho đến 12 trưa ngày hôm sau bạn không được cách ăn gì mình có nghĩa gọi đó là nhịn ăn gián đoạn. Thì mình cũng đã có một người bạn đã thử làm và thực hiện phương pháp này và cũng đạt được hiệu quả có nghĩa là giảm được cân và và còn thon gọn được cái vòng eo của bạn ấy nữa. Cũng khá là hay mà cũng không có gây tổn hại hay hư hại gì hết.  Với lại mình cảm thấy  cái gì mình cũng có thể thử với lại rất nhiều chị em phụ nữ nhịn ăn thì có thể mình áp dụng phương pháp này nhịn ăn theo một cách khoa học nhất có thể mang lại hiệu quả cao mà không gây tổn thương hay là hại cho sức khỏe của bản thân. Mình nghĩ đây là một cách hay còn đỡ hơn là các bạn tốn tiền dùng thuốc mua thuốc vừa không hiệu quả có thể là còn sau khi sử dụng thuốc lại tăng cân nhiều hơn mà còn mang lại tác dụng phụ cho cơ thể nữa rồi chấm đây là Phương pháp cũng khá hay mình chia sẻ để các bạn có thể tìm hiểu.