Chào các mẹ, em bị viêm âm đạo từ lúc còn đang bầu, đến giờ con em đã được 7 tháng rồi, tính ra thì cũng hơn năm. Em cũng đã thử chữa qua nhiều cách rồi, từ đi viện sản, đợt đấy còn được khám bác sĩ Cường cơ, nhưng mà uống thuốc đặt thuốc cũng không ăn thua. Rồi đến đun nước lá bàng, đợt đấy em nghe mấy mẹ trên tâm sự eva mách dùng lá bàng, thế là cũng bắt chồng trèo cây vặt cho, rồi lá trầu không cũng không đỡ là mấy, chỉ thấy khô ráo hơn chút, mà nghe có mẹ bảo ngâm rửa bằng mấy cái lá đấy xong là bị thâm đi nên em cũng tạm biệt luôn.

Em cũng thử hỏi trên mấy nhóm cho mẹ bỉm sữa trên facebook nhưng mà toàn thấy vào quảng cáo thuốc gia truyền, mấy cái gói nhỏ nhỏ tự gói tự buộc bằng chỉ, đặt vào âm đạo chữa bệnh mà em sợ. Có lần em lướt face với đọc báo thì có mẹ nói thuốc phụ khang tán chữa bệnh phụ khoa tốt lắm, là thuốc đông y, lành tính không lo hại người, vào đọc thì thấy nhiều mẹ khen, em thì vẫn chưa dám tin lắm. Em nghĩ forum mình uy tín, các mẹ chắc có nhiều kinh nghiệm về khoản này nên mới hỏi. Có mẹ nào mà dùng thuốc này rồi thì ới cho em biết với, thuốc có tốt thật không, uống hay đặt, uống tầm bao lâu thì khỏi được ạ?

Em cảm ơn các mẹ nhiều nhé! >.<