TẠI TP. HÀ NỘI

Một số hình ảnh của chương trình Trung thu yêu thương tại Rạp xiếc Trung Ương tối 20.9.2010

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.32K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 48 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trước chương trình Rạp Xiếc đã được trang hoàng bằng Backdrop và Bandroll với chủ đề: "Trung Thu Yêu Thương". Chương trình này được WEBTRETHO và nhãn hàng LAVIE phối hợp tổ chức.

Bắt đầu chương trình là màn diễn của tập thể các diễn viên Liên đoàn Xiếc Việt Nam và màn múa lân đặc sắc.

Sau đó là phần phát biểu khai mạc của đại diện WTT và Lavie

Tiếp đến là các tiết mục ca nhạc thiếu nhi mừng Tết Trung thu của các diễn viên nhí thuộc CLB Ngọc Trai Việt

Vào giờ nghỉ giải lao, Webtretho và Lavie đã chọn được một thành viên may mắn nhận được giải thưởng của Ngày Hội TT

Sau giờ nghỉ, các tiết mục xiếc hề và xiếc thú làm các em nhỏ vô cùng thích thú

Bên ngoài BTC đã chuẩn bị mâm cỗ Trung Thu để các bé phá cỗ khi kết thúc chương trình

Và thời điểm phá cỗ là khi những chú Sư Tử vừa múa vừa dẫn các bé ra sân

Còn nhiều ảnh khác nữa và BTC sẽ up dần để các thành viên không có điều kiện tham dự theo dõi được hết toàn bộ chương trình.
    Xin một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người !

• 1,483 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Mâm cỗ đẹp quá mà giờ em mới nhìn thấy. Hihi có Kem bé tí xíu ngồi hàng dẫy đầu

• 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chương trình rất hay và có ý nghĩa, cám ơn BTC nhiều, hy vọng wtt sẽ tổ chức thêm nhiều sự kiện nữa cho các bé vui chơi, giao lưu với nhau. Mà giờ e mới được thấy mặt mũi cái mâm cỗ đấy, đông kinh khủng nên e chả dám bon chen

• 843 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

hihihi khi mình ra thì mâm cỗ chỉ cong cái bàn tiếc quá không được răng co với cái bánh trung thu

• 67 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Hai mẹ con em không đăng kí được vé. Đến lúc định ra về thì được một chú tặng cho hai cái vé. Hai mẹ con mừng quá, rối rít cảm ơn. Con bé nhà em sướng lắm vì được vào rạp xiếc xem chị Hằng Nga. Hai mẹ con em cảm ơn BTC nhiều lắm. BTC webtretho đã đem lại niềm vui cho cả hai mẹ con em. Em cảm ơn nhiều.

• 421 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Cảm ơn BTC WTT, mang lại niềm vui cho các bé và cả bố mẹ nữa.

• 288 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Chương trình hoành tráng quá! Tiếc là em ở SG, không là được xem phá cổ rồi. Cả đời em chưa một lần được tham dự phá cổ trung thu.

• 2,454 Bài viết

• 2,393 Được cảm ơn

Ngoài đó vui quá! Trong này ko có phá cỗ.

• 6,735 Bài viết

• 13,397 Được cảm ơn

- Cái này mình thấy ở trên bàn uống nước hôm tối tổ chức trung thu. Mang về làm kỉ niệm

Mong ước nhỏ nhoi:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,454 Bài viết

• 2,393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathanggieng Xem bài viết
    - Cái này mình thấy ở trên bàn uống nước hôm tối tổ chức trung thu. Mang về làm kỉ niệm

Mong ước nhỏ nhoi:

AI ước mà hay thế nhỉ? Mong ước nhỏ nhoi cho toàn thể mọi người luôn. Lớn lắm!:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2