• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Xin chỉ giúp địa chỉ Bác sỹ Nguyễn Anh Danh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 32.3K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 297 Bài viết

• 1,445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phonglan8x Xem bài viết
    cho em hỏi ở bác Danh siêu am bằng đầu dò hả mấy chị
    siêu âm bằng cả 2 loại luôn nàng nha, siêu âm thai lớn + chưa chồng thì siêu âm bụng, ngoài ra đều bằng siêu âm đầu dò hết, nhưng BS rất rất nhẹ nhàng, mà phải chờ đúng BS zô thì nàng mới zô khám nha, chờ hơi lâu :RaisedEye
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 309 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chị ơi , em vào phòng kham bác nói là : nói bác canh đẻ con trai ko biết có bị la ko chị...em sợ...

• 1,032 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trannhanhy Xem bài viết

có 1 cô tóc ngắn ngồi ghi + 1 anh mập tên Tâm phải hông? mình chỉ gặp 2 nhân vật này thôi.
    cô tóc ngắn thì hổng nói làm gì, mặt cứ đơ đơ.
    anh mập tên Tâm thì mặt lầm lì, nhưng có tay nghề siêu âm cũng khá chính xác như BS DANH nha, hình như là BS học nghề, đôi khi BS DANH vô trễ thì anh này sẽ siêu âm thay thế, mình thấy cũng chính xác như BS Danh í (đo chính xác kích thước noãn), và cũng có thể cho biết mình sẽ làm gì tiếp theo, cái này cũng được luôn nhưng chỉ đối với những người đi canh noãn như mình thôi nha. Ngoài BS Danh và anh mập này ra thì hổng nên zô khám ai hết, mình thấy ông BS Hùng hay gìgì đó, nhảm hết biết, bữa đó BS Danh và anh mập này chưa zô, gần 8h tối, người ngồi khám chờ la liệt, ông BS này thấy thế vội nhào zô siêu âm cho những người đi canh noãn, rồi đọc kết quả cho cô tóc ngắn ghi để kết quả cho BS Danh đọc và chỉ định thuốc, haizzz... ổng siêu âm sai be bét, có bạn đang gần thời điểm rụng trứng ròi, ổng phán hổng thấy noãn nào to hết :Thinking::Thinking::Thinking:, leo xuống, lần lượt mọi người leo lên, ai cũng kêu ủa sao hôm trước đi BS Danh nói khác mà, đến phiên mình, hên quá BS Danh xuất hiện :Applause::Applause::Applause: mọi người phản ảnh tùm lum, leo lên BS làm lại hết từ đầu, hihih... hôm đó mình mục sở thị lão BS đó mà cạch ra, ngoài 2 người nói trên thì mình chả dám zô khám ai hết
    Biết phải đọc bài của mẹ sớm chút có đỡ không, hôm thứ 3 mình đi khám, vì thử 2V, gặp ngay BS Hùng, nghĩ ổng khám chắc cũng ok nên khám luôn, vì nghe nói ổng làm ở Từ Dũ + FV, trùi, khám xong ổng bảo chưa thấy túi thai, gặp ông này k biết có xui xẻo như các mẹ trước không nữa, chán quá. Chờ đến cuối tuần sau đi khám lại BS Danh thôi.
    BS Hùng còn bảo mình là nếu ra chút huyết, hay đau bụng ít thì đừng đi khám, siêu âm nhiều có hại cho bé, có bầu mà bị ra huyết hay đau bụng đều nguy hiểm, mấy ai yên tâm ngồi chờ chứ????????

• 297 Bài viết

• 1,445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ximon Xem bài viết
    Biết phải đọc bài của mẹ sớm chút có đỡ không, hôm thứ 3 mình đi khám, vì thử 2V, gặp ngay BS Hùng, nghĩ ổng khám chắc cũng ok nên khám luôn, vì nghe nói ổng làm ở Từ Dũ + FV, trùi, khám xong ổng bảo chưa thấy túi thai, gặp ông này k biết có xui xẻo như các mẹ trước không nữa, chán quá. Chờ đến cuối tuần sau đi khám lại BS Danh thôi.
    BS Hùng còn bảo mình là nếu ra chút huyết, hay đau bụng ít thì đừng đi khám, siêu âm nhiều có hại cho bé, có bầu mà bị ra huyết hay đau bụng đều nguy hiểm, mấy ai yên tâm ngồi chờ chứ????????
    hihih, mẹ Ximon ơi, nếu hông gặp thì hông biết, zậy mẹ nó nên đi khám lại đí hén, phải chờ đến cùng thôi, gặp ông BS này thì tránh ra nhé

• 40 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, giúp mình xíu nhé, phòng mạch bs Danh đã chuyển chổ rồi phải không?cho mình xin địa chỉ va so dien thoai liên lạc với nhé.thứ 6 này chị họ mình từ hà nội vào để khám hiếm muộn bác ấy.Cám ơn các mẹ nhiề nhiều:Rose:

• 64 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melavie-soc Xem bài viết
    Các mẹ ơi, giúp mình xíu nhé, phòng mạch bs Danh đã chuyển chổ rồi phải không?cho mình xin địa chỉ va so dien thoai liên lạc với nhé.thứ 6 này chị họ mình từ hà nội vào để khám hiếm muộn bác ấy.Cám ơn các mẹ nhiề nhiều:Rose:
    Theo mình biết thì dia chỉ phòng khám của bác sĩ Danh bi giờ ở 189C Cống Quỳnh (gần siêu thị coop-mart á)
    Còn dt phòng khám thì mình không có, mình cũng chưa đi khám thử bác bao giờ. vì mình nghe nói là đông dữ lắm. nên ...... ngại! ^-^

• 40 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hai_Nhu Xem bài viết
    Theo mình biết thì dia chỉ phòng khám của bác sĩ Danh bi giờ ở 189C Cống Quỳnh (gần siêu thị coop-mart á)
    Còn dt phòng khám thì mình không có, mình cũng chưa đi khám thử bác bao giờ. vì mình nghe nói là đông dữ lắm. nên ...... ngại! ^-^
    Cám ơn bạn nhiều nhé,mình cũng vừa tìm thấy số đt nè bạn:08-2-2285612 .Di dộng của bác D:0903729724

• 51 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Bác Danh ok lắm mấy chị ơi..... Từ nào đi bác sỹ tới giờ em lần đầu tiên mới thấy có bác sỹ nhẹ nhàng chu đáo, tận tình như bác........................ Nhưng mấy bé phụ việc cho bác ấy thì ẹ lắm, lại còn hung dữ nữa..... các mẹ chuẩn bị tinh thần trước nha...

• 23 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bạn nào mổ U xơ tử cung do BS Nguyễn Anh Danh mổ chưa cho mình ý kiến với. Cám ơn các bạn nhiều.

• 2 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình là sinh viên của thầy Danh nè, thầy đang dạy ở ĐH Y khoa Phạm Ngọc Thạch. Khi dạy thầy nhẹ nhàng lắm, có làm sai thầy cũng ko la. Khi mình thực tập ở BV Từ Dũ, thầy được gọi là "thiên thần", vì thầy chẳng bao giờ cho rớt, mà lại còn cho điểm cao nữa. Đi thi với thầy hoàn toàn ko căng thẳng, nó giống như 1 buổi giao ban nhỏ của thầy. Chỉ có điều thầy bận quá, ko có thời gian để dạy nhiều. Thầy đang làm ở khoa Thụ Tinh Ống Nghiệm ở BV TD.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)