• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 49 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình mới đi soi tươi dịch âm đạo thì bị dương tính với trực khuẩn gram (+) và gram (-). Bác sỹ kết luận viêm âm đạo do trực khuẩn gram và có kê cho mình một số thuốc nhưng mấy tháng sau xét nghiệm lại vẫn bị dương tính. Ai có kinh nghiệm về loại thuốc và bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội giới thiệu cho mình với. Cám ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mách mẹ 3 mẹo hay để bé học hiệu quả

Một nỗi lo chung của nhiều mẹ là làm sao để bé học hiệu quả, tiếp thu kiến thức nhanh và hào hứng...

• Cách khắc phục hiện tượng ra nhiều khí hư/ viêm âm đạo do tạp khuẩn?

Từ hồi dậy thì lúc nào cửa mình e cũng thấy ướt át cả, thậm chí nhiều lúc đi lại còn cảm nhận rõ ràng nó đang chảy ra jống như khi chảy máu kinh vậy >"< Nếu chưa khô nó có màu trắng đục, khô rồi thì hơi vàng vàng ở đáy quần. Mà ko fải bị theo đợt mà là lúc nào cũng bị như vậy. Nhưng ko hề có cảm...

• Sinh ở Bệnh viện Việt - Nhật (Phần 3)

Đúng là chết vì tò mò, tranh thủ đang trả lời đứa bạn về vụ khám sức khỏe trước khi mang thai nên...

• Viêm âm đạo do tạp khuẩn

mình bị viêm âm đạo do tạp khuẩn, đã đặt thuốc rất nhiều lần nhưng chỉ thấy đỡ chứ k khỏi được có mẹ nào có kinh nghiệm gì mách mình với 1 vấn đề nữa là mình đang định làm kháng sinh đồ, mẹ nào đã từng làm thì có thể tư vấn cho mình quy trình dc k, vô phụ sản tw rồi vào phòng nào hay cứ dky khám...

• Vô Sinh Nam - Những điều phụ nữ nên biết rõ hơn bao giờ hết

Mặc dù mọi người vẫn nghĩ vô sinh là vấn để của phụ nữ, 1/3 của các nguyên nhân vô sinh là các vấn...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi denon Xem bài viết
    Mình mới đi soi tươi dịch âm đạo thì bị dương tính với trực khuẩn gram (+) và gram (-). Bác sỹ kết luận viêm âm đạo do trực khuẩn gram và có kê cho mình một số thuốc nhưng mấy tháng sau xét nghiệm lại vẫn bị dương tính. Ai có kinh nghiệm về loại thuốc và bác sỹ phụ khoa giỏi ở Hà Nội giới thiệu cho mình với. Cám ơn nhiều
    hic hic em cũng bị cái này, có mẹ nào thông thái chỉ giùm em với, em đi soi hai lần rồi lần nào cũng trực khuẩn gram dương ++++ có uống zinnat rồi nhưng ko ăn thua, âm hộ thì viêm đỏ nữa, có ai không giúp em với ạ