• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Túm lại khám thai ở phòng khám nào là tốt nhất nhỉ các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.22K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,118 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em mới có bầu được 2 tháng. Em đang khám chỗ bác sỹ Ánh ở 35 Vạn Bảo nhưng vào đây đọc được một topic các mẹ kêu bác sỹ Ánh quá :Worried: , làm em đâm lo. Công nhận là bác sỹ siêu âm hơi nhanh và không cho mình biết nhiều thông tin lắm. Với lại phải chầu trực hơi lâu mới được khám.
    Em thấy ở đây nhiều mẹ khen bác sỹ Chương và bác sỹ Cường, nhưng em thấy tên thì trùng mà địa chỉ bác sỹ thì khác nhau:
    -Bác sỹ Chương - ở 112 Thái Thịnh hay Liên Trì?
    - Bác sỹ Cường ở 56 HBT hay Tôn Thất Thiệp?
    còn một số bác sỹ khác nữa em thấy cũng hơi bị lúng túng vì nhiều thông tin khác nhau quá.
    Các mẹ nào có kinh nghiệm tốt thì cho em một vài địa chỉ chính xác và tên bác sỹ để em đi khám thai với ạ. Em tính sinh trọn gói ở BV Việt Pháp nhưng vẫn muốn đi siêu âm bác sỹ giỏi ở ngoài
    Em cảm ơn các mẹ nhìu nhìu :Rose: :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 572 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi enkeira Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em mới có bầu được 2 tháng. Em đang khám chỗ bác sỹ Ánh ở 35 Vạn Bảo nhưng vào đây đọc được một topic các mẹ kêu bác sỹ Ánh quá :Worried: , làm em đâm lo. Công nhận là bác sỹ siêu âm hơi nhanh và không cho mình biết nhiều thông tin lắm. Với lại phải chầu trực hơi lâu mới được khám.
    Em thấy ở đây nhiều mẹ khen bác sỹ Chương và bác sỹ Cường, nhưng em thấy tên thì trùng mà địa chỉ bác sỹ thì khác nhau:
    -Bác sỹ Chương - ở 112 Thái Thịnh hay Liên Trì?
    - Bác sỹ Cường ở 56 HBT hay Tôn Thất Thiệp?
    còn một số bác sỹ khác nữa em thấy cũng hơi bị lúng túng vì nhiều thông tin khác nhau quá.
    Các mẹ nào có kinh nghiệm tốt thì cho em một vài địa chỉ chính xác và tên bác sỹ để em đi khám thai với ạ. Em tính sinh trọn gói ở BV Việt Pháp nhưng vẫn muốn đi siêu âm bác sỹ giỏi ở ngoài
    Em cảm ơn các mẹ nhìu nhìu :Rose: :Rose:
    BS Chương ở Thái Thịnh và 15 Liên Trì là một, trước đây BS Chương khám ở PK Thái Thịnh, hiện tại đã mở PK riêng tại Liên Trì bạn ạ
    BS Cường cũng vậy, khám ở cả hai nơi là phòng khám 56 HBT và PK riêng Tôn Thất Thiệp
    Mình thấy các mẹ bảo bs Cường và BS Chương rất giỏi về SA phát hiện dị thật thai nhi vào các giai đoạn 12,22,32 tuần, tuy nhiên BS Cường có hơi khó tính, còn BS Chương thì SA rất kỹ lại tận tình chu đáo.
    Nếu thai của bạn <12 tuần thì chưa cần khám ở hai BS này đâu, có thể SA 2D bình thường cũng được bạn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi ui, tư vấn giúp em với.
    Em bây giờ mới giai đoạn đầu mang thai, em muốn đi khám bác sỹ cho yên tâm thì khám về nội dung gì và khám ở bác sỹ nào thì tốt ah.
    Nhà em ở nghĩa tân, nên cũng muốn tìm được bác sỹ nào ở vùng đấy thì tốt, vì sau này đỡ phải đi lại xa mà.
    Mong các chị chỉ bảo giùm em. :Smiling: