• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Trị Buồng Trứng Đa Nang tại nhà thuốc Nguyễn Hữu Toàn, Hải Phòng

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị!
    Em là thành viên mới của WTT. Em lấy chồng đã được 8 tháng rồi ạ, nhưng vẫn không có em bé dù chẳng kiêng cữ gì. Cách đây mấy hôm, em đi khám mới phát hiện là bị BTĐN. Lúc đó, em đang bị rong nên bác sĩ cho em uống thuốc để ngưng kinh, và cho thêm một vỉ Diane 35 bảo là uống để xem chu kì thế nào. Rồi sau đó bác sĩ cũng không dặn dò gì thêm nên em không biết là ngoài uống thuốc này xong rồi phải làm gì tiếp. Em lo quá nên đọc lung tung cả lên thì thấy có viết mail cho nhà thuốc của Lương Y Nguyễn Hữu Toàn ở Hải Phòng (tình cờ vào trang web nên viết mail thui ạ). Sau đó, người ở nhà thuốc này có gọi điện cho em và hỏi tình hình bệnh rồi nói sẽ gửi thuốc điều trị là 70 thang = 1tr6. Em đang phân vân quá, không biết chị nào đã từng chữa trị ở đây chưa ạ. Nếu có thì cho em kinh nghiệm với nhé. À, có chị nào biết ở Sài Gòn bác sĩ nào chữa bệnh này giỏi và nhiệt tình không ạ? Em cám ơn nhiều, bây giờ em đang rối lắm ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bệnh viện phụ sản quốc tế - Lương Y như ác mẫu

Bài viết này vợ share cho mình trên Facebook dù chỉ là thông tin một chiều nhưng mình cũng muốn...

• Cách điều trị buồng trứng đa nang!

Em xin phép mở topic mới để các mẹ có cùng triệu chứng vào trao đổi kinh nghiệm. Đồng thời mong nhận được ý kiến của mọi người! Em theo dõi trứng 3 tháng nay, lần nào bs cũng bảo có nhiều nang nhỏ li ti trong buồng trứng nhưng không có nang vượt trội. Bs đang nghi ngờ là kinh thưa (chu kì của em...

• Có ai biết nhà thuốc Nguyễn Hữu Toàn ở Hải Phòng không?

Mình từng sinh non 2 lần và đang có thai lại. Mình đọc trên mạng thấy nhà thuốc Nguyễn Hữu Toàn có thể chữa được các trường hợp sinh non/ hở eo cổ tử cung bằng đông y mà không cần phải khâu eo, tránh sinh non lần sau. Họ sẽ gửi thuốc cho mình qua được bưu điện nếu ở xa sau khi nghe kể bệnh trên...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• Làm đẹp với thẻ tín dụng quốc tế Sacombank

Ngày 11/10/2014 vừa qua, Sacombank đã kết hợp với thương hiệu mỹ phẩm Nhật Bản Shiseido tổ chức...

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e chi thanhien05, e cũng sáng nay mới lấy thuốc của lương y nguyễn hưu toàn xong, nhưng e ở hp nên lấy 10thang thôi = 700k. sao của chị 70 thang mà = 1tr6 thôi ah. e cũng mới uống nên chưa biết ntn.hiiii
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn,

bạn uống thuốc sao rồi, có thấy đỡ bệnh không? vì mình ở saigon xa quá nên nhờ bạn coi giúp : bác sĩ chữa hết bệnh không để mình book vé rồi bay ra HP ( tốn kém vé máy bay, hotel...crying) nhờ thầy chữ bệnh. cám ơn bạn nha
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình cũng bị buồng trứng đa nang, sau khi bắt mạch online, mình nhận dc email bên dưới, mình đã đặt thuốc uống. nhưng mình thấy mấy cô nhân viên ở đây nói chuyện chảnh chẹ, khó chịu quá, nói chung là chưa gap dc Lương y nguyễn hữu toàn, mình xin gặp họ ko cho. mình suốt ruột nên đặt thuốc uống xem có khả quan ko? nhưng theo mình vẫn chưa hài lòng về cách phục vụ. mình phải gọi 2,3 lần để hỏi thêm về cách uống,....
    Xin cám ơn bạn đã tin tưởng phòng khám của chúng tôi
    Bạn đã bị bệnh vô sinh nữ do can thận huyết hư không đảm bảo được khả năng sinh sản, lại bị hàn thấp làm cửa tử cung bế tắc , phòng khám chúng tôi đã có thuốc điều trị bệnh này.
    Thuốc 20 ngày của bạn gồm:
    Thuốc thang: 70.000*20 thang = 1.400.000
    Thuốc viên tứ chân phiến 1200.000*2 hộp = 2400.000
    Chuyển phát nhanh tận nhà miễn phí
    Bạn có thể dùng thêm một số loại thuốc bổ xung cao cấp sau:
    Đông trùng hạ thảo 20.000.000 1 hộp
    Nhung hươu 2.000.000 1lạng
    Nấm linh chi 1.200.000 1kg
    Noni 2.700.000 1 thùng/4 chai
    Tảo xoắn 210.000 1 Hộp
    Để tham khảo thêm về bệnh của mình xin bạn vui lòng xem:
    Cách chữa bệnh vô sinh bằng đông y
    Cảm tưởng một số bệnh nhân chữa khỏi vô sinh
    Nếu bạn đồng ý lấy thuốc xin vui lòng trả lời (Reply) lại thư này chúng tôi sẽ gửi thuốc và thu tiền tận nhà bạn (Qua đường bưu điện) . Nếu bệnh tình chưa rõ chúng tôi sẽ gọi điện hỏi kỹ thêm bệnh tình và gửi thuốc đến tận nơi cho bạn
    Để giúp mọi người cùng khỏe mạnh và tạo phúc cho mình hãy gửi tặng www.thaythuoccuaban.com cho bạn bè và người thân của mình.
    Chúc bạn mạnh khỏe hạnh phúc
    Thân ái
    Nguyễn Hữu Toàn
    482 lô 22B đường lê hồng phong - Hải phòng - dt 0313722083
    Cơ sở 2: Số 4 ngõ 172 Ngọc Hồi – Thanh Trì – Hà Nội (Chỉ khám vào chủ nhật hàng tuần)
    Tin đặc biệt: Hy vọng mới cho người bị ung thư
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà, mình là người bị buồng trứng đa nang 15 năm nay, có một số kinh nghiệm muốn chia sẻ cùng cả nhà.
    Mình may mắn là năm 2004 uống thuốc của thày lang Phương khoèo ở Phố mới Quế võ Bắc Ninh, sau khi uống 20 thang thuốc mất 300 ngàn đồng, đồng thời thấy đều kinh 2 tháng thì mình có thai con gái đầu lòng, sau khi e bé được 6 tháng tuổi lại có thai và sinh thêm 1 bé trai. , sau khi con trai 3 tuổi cho đến nay đã 6 tuổi , mình lại tiếp tục phải sống với căn bệnh buồng trứng đa nang này, rong kinh rất mệt mỏi. Đọc báo, xem tin tức... Thấy tiếng tăm của ông Nguyễn Hữu Toàn, mình cũng đã tới khám và lấy thuốc. Nhưng có lẽ danh tiếng và cái giá thuốc cắt cổ của "người thầy thày thuốc" này không chữa được bệnh cho mình. Tứ trân phiến ngoài hiệu thuốc bờ hồ Hoàn Kiếm bán có 800.000d mà thầy lấy mình tới 1.200.000d. lại còn cao ban long 1,5tr/ lạng nữa chứ, ngoài ra mỗi thang 65 ngàn đồng. mình uống mất gần 10tr tiền thuốc mà vẫn không có tác dụng gì, lại còn mất kinh gần 03 tháng sau đó. Thật là không hiểu nổi cái hữu danh vô thực ấy là như thế nào nữa.
    Rất mong bài viết của mình được BQT đăng lên để các bạn không tiền mất tật mang như mình. Hiện nay mình đang tiếp tục tìm cách để chữa trị với thuốc Bắc, nếu có kết quả tốt nhất định sẽ cùng chia sẻ với cả nhà, những ai mong có con và những ai phải sống với căn bệnh buồng trứng đa nang này.
    Chân thành chia sẻ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chào các chị ạ, em cũng bị buồn trứng đa nang, em có gia đình 3 năm may rồi mà cũng chưa có con, em cũng uống thuốc bắc và có đi làm làm thu tinh nhân tạo 1 lần nhưng tất cả đều không thành công, tình cờ qua mạng em có biết phòng khám lương y nguyễn hữu toàn ở hải phòng, nên em cũng lấy thuốc uống, em uống mới có 3 thang à. em lấy 10 thang; 75 nghìn/ 1 thang. với thuốc tứ trân phiến 1.200.000/ 1 hộp.em ở phú yên nên tiền vận chuyển hết 100k nữa, uống trong vòng 10 ngày. tổng cộng 2.050.000đ, không biết có kết quả gì không, sao em thấy mấy chị lấy thuốc mỗi thang dưới 70k mà em tới 75k vậy, hay vì ở xa nên thuốc mắt hơn. chị nào đã uống thuốc ở phòng khám này mà cũng bị btđn như em mà đã có kết quả rồi hoặc đang uống thuốc như em thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. vợ chồng em cũng mong con lắm.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cũng đang uống thuốc của nhà thuốc đông y Nguyễn Hữu Toàn đây các chị, hồi xưa em ở Hải Phòng thầy thuốc này cũng có tiếng, nhưng không chuyên về mấy cái khoản vô sinh này lắm, hôm nọ em tình cờ lên mạng xem thấy nhìu người cũng được chữa khi bị đa nang buồng trứng, nên em cũng thử cắt 20 thang ở đây, chuyển vô sg là 75k/1 tháng ùi mua thêm 2 hộp thuốc viên hoàn nữa hình như 100 k/1 hộp. Giờ em uống thuốc cũng gần hết ùi mà chưa thấy j, nhưng thấy mấy người đi trước nói phải uống khoảng 40 thang mới may ra có tin vui. Thui thì có bệnh vái tứ phương, hôm nay họ gọi dt hỏi thăm, em lại đặt thêm 20 thang nữa, lần này họ nói có 70k/1 thang+ 1 cái hộp j đó 400k cho vào thuốc nữa, em chưa nhận được. 2 vc em thả cũng gần 7 tháng ùi mà chưa thấy j,đi khám cũng nói đa nang buồng trứng, khó có con, bác sĩ Tây y nói vậy, về nhà thì buồn thối ruột.thôi thì cứ uống thuốc Đông y trước. có tin gì em sẽ báo lại các chị sau...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    E cũng mới vừa đặt mua thuốc của Lương Y PHan Hữu Toàn đây
    E cung gửi email và nhận những thông tin như chi dautaydalat2013
    Huuuuuu. nge may chị nói sao e lo wa.
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng uống ở đấy được 60 thang - và một hộp tứ trân phiến mà chưa kết quả gì! chán quá
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thế đã có chị nào thành công khi uống thuốc ở nhà thuốc Nguyễn Hữu Toàn chưa ạ?
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

uh mình cũng đang muốn hỏi vậy? có ai uống thuốc của bác toàn khỏi rùi alo với! mình uống đến thời điểm này là 80 thang rùi! chưa kết quả gì? mình bị tắc vòi trứng, lang thang khắp các nhà, đang định hết đợt này kiểm tra lại xem thông chưa?
    • 86 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ngày trước tớ bị mất kinh sau hút thai lưu sau tớ uống thuốc ở đó 20 thang thì có kinh lại và uống tiếp 40 thang nữa để điều kinh. Từ đó kinh của tớ cũng ổn được 4 chu kỳ tiếp theo. Nhưng từ đầu năm tới giờ kinh nguyệt tớ lại linh tinh rùi, huhu. NẢN quá....Tớ cũng đang mong con và cũng đang theo thầy Luấn ở Hưng Yên được gần 2 tháng rùi, không biết kq tn
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

minh thấy bảo thầy luấn chữa chủ yếu cho chồng thôi mà! nhà bạn là do chồng à
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myle2312 Xem bài viết
    em chào các chị ạ, em cũng bị buồn trứng đa nang, em có gia đình 3 năm may rồi mà cũng chưa có con, em cũng uống thuốc bắc và có đi làm làm thu tinh nhân tạo 1 lần nhưng tất cả đều không thành công, tình cờ qua mạng em có biết phòng khám lương y nguyễn hữu toàn ở hải phòng, nên em cũng lấy thuốc uống, em uống mới có 3 thang à. em lấy 10 thang; 75 nghìn/ 1 thang. với thuốc tứ trân phiến 1.200.000/ 1 hộp.em ở phú yên nên tiền vận chuyển hết 100k nữa, uống trong vòng 10 ngày. tổng cộng 2.050.000đ, không biết có kết quả gì không, sao em thấy mấy chị lấy thuốc mỗi thang dưới 70k mà em tới 75k vậy, hay vì ở xa nên thuốc mắt hơn. chị nào đã uống thuốc ở phòng khám này mà cũng bị btđn như em mà đã có kết quả rồi hoặc đang uống thuốc như em thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. vợ chồng em cũng mong con lắm.
    tình hình uống thuốc đã thấy gì thay đổi chưa mẹ nó ơi
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Me cahoncaho47 oi, Me co con uong thuoc khong vay? minh cung lay y chang thuoc giong ban do.
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình thấy nhà thuốc này ko khả quan lắm, chỉ thấy báo chí nói nhìu mà thực tế nhìu ngf uống mà chẳng ai có tin vui
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tớ là tớ bỏ thuốc luôn rồi,không uống nữa,uống được 30 thang còn 10 thang mà mẹ tớ không cho uống nữa,bảo ko có kết quả j đâu,vì báo chí nói vậy thui chứ ở Hải Phòng thấy không nổi tiếng mà thuốc đắt quá cơ. Rồi mẹ tớ mua cho thuốc hoàn tán của 1 cô người quen, cô này chuyên chữa bệnh vô sinh,thuốc bột bổ thận thì cho chồng tớ uống còn viên hoàn thì tớ uống.vì tớ ở xa, đáng lẽ người ta uống 3 tháng,còn liều của tớ tăng gấp đôi,uống trong tháng rưỡi, giờ tớ uống thuốc gần 1 tháng rồi. Kết quả thì chưa thấy,nhưng từ khi uống thuốc Nguyễn hữu Toàn là tớ trễ kinh tới giờ luôn,chưa có lại.Còn chồng tớ bảo uống thuốc mẹ tớ mua thì đỡ đau lưng hẳn, vì anh ấy hay bị đau lưng,tớ vẫn mong tin con...Kim Quynh 38 ạ
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caboncaho47 Xem bài viết
    tớ là tớ bỏ thuốc luôn rồi,không uống nữa,uống được 30 thang còn 10 thang mà mẹ tớ không cho uống nữa,bảo ko có kết quả j đâu,vì báo chí nói vậy thui chứ ở Hải Phòng thấy không nổi tiếng mà thuốc đắt quá cơ. Rồi mẹ tớ mua cho thuốc hoàn tán của 1 cô người quen, cô này chuyên chữa bệnh vô sinh,thuốc bột bổ thận thì cho chồng tớ uống còn viên hoàn thì tớ uống.vì tớ ở xa, đáng lẽ người ta uống 3 tháng,còn liều của tớ tăng gấp đôi,uống trong tháng rưỡi, giờ tớ uống thuốc gần 1 tháng rồi. Kết quả thì chưa thấy,nhưng từ khi uống thuốc Nguyễn hữu Toàn là tớ trễ kinh tới giờ luôn,chưa có lại.Còn chồng tớ bảo uống thuốc mẹ tớ mua thì đỡ đau lưng hẳn, vì anh ấy hay bị đau lưng,tớ vẫn mong tin con...Kim Quynh 38 ạ
    bạn thử hỏi mẹ bạn xem cô ấy có chữa đcj tắc vòi trứng ko cô đấy ở đâu vậy bạn? mình bị tắc vòi trứng, uống ở đấy 80 thang rùi ko kq giờ chuyển sang chỗ khác, mà thuốc có đắt ko bạn
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vay ha ban caboncaho47, ban uong thuoc co ket qua bao minh voi nha, chuc ban som thanh cong nha.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi homggai Xem bài viết
    bạn thử hỏi mẹ bạn xem cô ấy có chữa đcj tắc vòi trứng ko cô đấy ở đâu vậy bạn? mình bị tắc vòi trứng, uống ở đấy 80 thang rùi ko kq giờ chuyển sang chỗ khác, mà thuốc có đắt ko bạn
    tớ chưa dám giới thiệu vì uống chưa hết liều và chưa có kết quả,nếu có kq sẽ báo các mẹ sau nhé,thuốc này mẹ tớ cắt 2vc cũng đến gần 10tr vì có thêm cao j ấy.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3