• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 34.9K Lượt đọc
  • 163 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Songdinh Xem bài viết
    Phòng khám BS Điền đã rời vê Q Thủ Đức rồi. ĐC mới : 70 đường Hữu Nghị, P.Bình Thọ, Q Thủ Đức, TP-HCM. ( Đối diện xéo qua Trừơng SPKT) ĐT đăng ký khám: 0937 535 535. Sang từ 7h-12h, chiều từ 14h-20h. Còn lịch khám thì các mẹ tự tìm hiểu nhe, mình ko nắm đc
    Cảm ơn thông tin của mẹ Songdinh.Em ở Thủ Đức,cứ theo trên Từ Dũ, mà xa quá, với lại lo lúc sinh không có bác sĩ que,nếu theo BS Điền thì yên tâm rồi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi!
    Em mời nghe bạn giới thiệu bác sĩ này giỏi nên muốn đến khám nhưng không biết địa chỉ.Mấy chị có thể cho e xin địa chỉ phòng khám được ko ạ.Em cảm ơn mấy chị nhiều
    • 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi, BS Điền là nam hay nữ vậy?
    Bé con của mẹ ơi, bình an 9 tháng 10 ngày bên mẹ nhé, bố, mẹ, iu bé con nhiều lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• [Thông báo] GLTT: LỚN KHÔN KHỎE MẠNH MỖI NGÀY, CON YÊU NHÉ!

Các thành viên thân mến, Trẻ em không chỉ lớn lên theo độ tuổi, mà còn theo từng cột mốc phát...

• Tìm Bác sĩ mắt giỏi TPHCM

Mắt mình bị rối loạn điều tiết, mình biết chắc điều đó. Vì cách đây 1 tháng trước khi viêm kết mạc thì mắt mình rất tốt, nhìn xa ko nhoè, ko loá. Nhưng khi bị viêm kết mạc thì mắt bị nhìn xa mờ, nhìn gần bt`. Mình đi khám ở bệnh viện mắt TP HCM thì bác sĩ bảo đo mắt. Đi đo lần đầu thì bị 2 mắt bị...

• Những điều cần biết về sàng lọc trước sinh

Quy trình sàng lọc trước sinh: Những điều cần biết Trong vài thập kỷ gần đây, sàng lọc trước...

• Bác sĩ Nhi ở quận Thủ Đức

Bé nhà em ho 3 hôm nay rồi, đã uống kháng sinh nhưng không đỡ. Định chiều nay đưa bé đi bác sĩ. Em xem trên mạng thấy có bác sĩ Sơn ở Thủ Đức rất tốt. Nhưng em chưa biết địa chỉ. Mẹ nào đã từng khám bác sĩ Sơn hay bác sĩ nào khác và thấy cách khám, cho thuốc tốt chỉ em với ạ, em cám ơn

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emiuanhu Xem bài viết
    Có chị nào biết bác Hảo trưởng khoa Sản bệnh viện Thủ Đức (Tam Phú) không?
    Có mẹ nào biết bác sĩ Hảo không vậy. Gần nhà mình mình muốn đi bác sĩ này. Nhưng thật sự là hơi sợ các bác sĩ ở thủ đức.
    Có mẹ nào góp ý dùm mình nha.
    Thansk
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9