• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 27.4K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào đã dùng thuốc kích thích rụng trứng và có bầu rồi ko? BS nào chuyên về lĩnh vực này? các chị có kinh nghiệm chia sẻ với e về vấn đề này được ko ạ?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,884 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi springgirl83 Xem bài viết
    Có chị nào đã dùng thuốc kích thích rụng trứng và có bầu rồi ko? BS nào chuyên về lĩnh vực này? các chị có kinh nghiệm chia sẻ với e về vấn đề này được ko ạ?
    thế bạn có uống thuốc kích trứng cho to lên hay ko? Hay chỉ dùng thuốc rụng trứng. Mình cũng không rõ về vụ này đâu, nhg mình đc bs cho uống thuốc kích trứng cho to lên rồi mới dùng thuốc rụng trứng.

:Kiss:
    Nhà 2008 của em!!! :Kiss::Kiss::Kiss:

• 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hớ, có mẹ nào biết thông tin gì về vụ này post lên giúp chị em em với :Thinking: , đang mong chờ sản xuất tập đầu mà khó quá, lại còn muốn "buôn súng" nữa chứ, hic hic
    ...........:Kiss: Mong chờ con yêu của bố mẹ :Kiss: Yêu con vô cùng :Kiss: :Rose: ..........

• 65,800 Bài viết

• 318,706 Được cảm ơn

Nếu chỉ dùng thuốc rụng trứng thì bs sẽ theo dõi nang noãn tự nhiên, tới khi đạt 18mm thì sẽ chích cho rụng và trứng sẽ rụng 36 giờ sau đó.

Còn nếu dùng thuốc kích trứng phát triển thì có rất nhiều loại, thường làm cho nhiều trứng phải triển cùng 1 lúc rồi sau đó mới chích thuốc rụng trứng :LoveStruc:

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soya-itbeo Xem bài viết
    thế bạn có uống thuốc kích trứng cho to lên hay ko? Hay chỉ dùng thuốc rụng trứng. Mình cũng không rõ về vụ này đâu, nhg mình đc bs cho uống thuốc kích trứng cho to lên rồi mới dùng thuốc rụng trứng.
    e bị thai lưu hồi tháng 2 và cũng thả mấy tháng rồi mà chưa có bầu. hôm trước đi khám BS bảo bình thường và hẹn ngày đầu Ck đến để cho thuốc giúp trứng phát triển tốt hơn nên e muốn tìm hiểu về loại thuốc này và đã có nhiều người thành công với cách này chưa?

• 1,884 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi springgirl83 Xem bài viết
    e bị thai lưu hồi tháng 2 và cũng thả mấy tháng rồi mà chưa có bầu. hôm trước đi khám BS bảo bình thường và hẹn ngày đầu Ck đến để cho thuốc giúp trứng phát triển tốt hơn nên e muốn tìm hiểu về loại thuốc này và đã có nhiều người thành công với cách này chưa?
    Mình thì bị BTĐN< chu kì kô đều > nên mới phải dùng thuốc kích trứng ..vì trứng của mình ko to lên và cũng chẳng rụng mà.
    Thuốc kích trứng có tác dụng giúp trứng to lên đến độ đạt yêu cầu < kt 20x23mm là đẹp mĩ mãn + thêm niêm mạc trên 10 là ok >. Nếu bạn chỉ dùng thuốc kích trứng mà trứng to lên thì sau đó BS sẽ chỉ định ngày 2 vc chiến đấu....Chờ đợi và chờ đợi....lên 2v bạn nhé.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,786 Bài viết

• 5,426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soya-itbeo Xem bài viết
    Mình thì bị BTĐN< chu kì kô đều > nên mới phải dùng thuốc kích trứng ..vì trứng của mình ko to lên và cũng chẳng rụng mà.
    Thuốc kích trứng có tác dụng giúp trứng to lên đến độ đạt yêu cầu < kt 20x23mm là đẹp mĩ mãn + thêm niêm mạc trên 10 là ok >. Nếu bạn chỉ dùng thuốc kích trứng mà trứng to lên thì sau đó BS sẽ chỉ định ngày 2 vc chiến đấu....Chờ đợi và chờ đợi....lên 2v bạn nhé.
    Mẹ Soya oiiii,

Mình cũng bị BTĐN đâyy. Trời ơi, mình shock lắm khi nghe BS bảo nói là mình bị như vậy ( vì sẽ khó có con ). Mình vừa lấy chồng tháng rồi và vợ chồng mình ao ước có em bé quá. Mẹ có thể cho mình biết là mẹ có em bé chưa và bằng cách nào?? mẹ chia sẻ tí kinh nghiệm với mình nhé.

Thanks mẹ nhìu :Smiling:

• 1,884 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi midan Xem bài viết
    Mẹ Soya oiiii,

Mình cũng bị BTĐN đâyy. Trời ơi, mình shock lắm khi nghe BS bảo nói là mình bị như vậy ( vì sẽ khó có con ). Mình vừa lấy chồng tháng rồi và vợ chồng mình ao ước có em bé quá. Mẹ có thể cho mình biết là mẹ có em bé chưa và bằng cách nào?? mẹ chia sẻ tí kinh nghiệm với mình nhé.

Mình chưa có em bé, cũng đang mong mỏi đây....Thế bạn đã theo giõi chu kì nào chưa...Mình đã theo 2 chu kì, chu kì đầu trượt vỏ chuối...chu kì này đang mong đây.
    BTĐN thì toàn trứung lít nhít...ko phát triển và ko rụng trứng...nên kinh nguyệt lung tung.
    Nếu bạn biết mình bị ĐN thì nên theo 1 bs nhất địn đẻ tiện theo giõi và dùng thuốc hợp lí....

• 254 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Chào mẹ UM chị lại ở đây nữa à. Chán quá em lại QKD rồi. Chị ơi tháng trước em dùng thuốc kích trứng nhưng chưa được thế tháng này em có phải dùng nữa ko. em siêu âm bác sỹ không bảo gì nhưng ko hiểu sao cứ sau QKD là bụng dưới em lại trướng lên, có lúc hơi đau bụng là sao hả chị
    Thanks chị

• 541 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi midan Xem bài viết
    Mẹ Soya oiiii,

KP cũng như chị nè, bị BTĐN , KP theo bs từ tháng 12.2006 , đến tháng 4.2007 thì có baby , thang 1.2008 KP se sinh be .
    KP theo bs Trần Ngọc Hải , bv TD , 18B-21B đường 3/2 , Q.10.
    LV : 18h-21h , Phone: 090 3 920 806 .
    Trước khi đi các chị nên gọi điện trước xem bs co lv không nghen .
    Chúc các chị sớm có tin vui .

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4