• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.69K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 846 Bài viết

• 1,963 Được cảm ơn

Em có nghe nhiều người nói fải dùng thuốc kích đẻ. Liệu nó có ảnh hưởng gì tới bà mẹ và em bé về sau này không các mẹ?
    Nhiều bé không chịu ra thì người ta thường dùng thuốc này, em băn khoăn quá?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 3,324 Bài viết

• 4,457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_pooh_con Xem bài viết
    Em có nghe nhiều người nói fải dùng thuốc kích đẻ. Liệu nó có ảnh hưởng gì tới bà mẹ và em bé về sau này không các mẹ?
    Nhiều bé không chịu ra thì người ta thường dùng thuốc này, em băn khoăn quá?
    mình đã phải dùng thuốc này, trộm vía con nhà mình bình thường và mình vẫn bình thường.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 582 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Tớ đọc sách dành cho mẹ và con của nước ngoài cũng thấy họ dùng trong trường hợp vỡ ối đã lâu mà không sinh. Tớ cũng là một ví dụ này, vỡ ối cả ngày chả thấy cơn co, phải dùng đấy, trộm vía cả mẹ lẫn con đều ok!

• 846 Bài viết

• 1,963 Được cảm ơn

Mình cũng thấy người ta dùng nhiều, nhưng vẫn cứ băn khoăn, vì đương nhiên quả chín ép làm sao ngon bằng quả chín cây. hihi

• 582 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Nói thì nói vậy nhưng bạn cứ thấy đấy, ối vỡ rồi, nguy cơ cạn ối, con ngạt có thể đến bất kì lúc nào mà lại không có cơn co, không thể rặn để sinh được thì làm thế nào đây?

• 1,589 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

tớ cũng thế đây, bị vỡ ối sớm, BS cũng tiêm thuốc kích thích cơn chuyển dạ, gần 2 tiếng sau là đẻ, Hiện tại e bé nhà tớ đc gàn 4 tuổi, phát triển bt.
    may mắn ơi, hãy đến bên em một lần nữa đi ..............................