• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

THÔNG TIN VỀ BÁC THỤY (đ/c: Phan đình giót) CHỮA VÔ SINH

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.52K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các mẹ oi, hôm nay e vừa đi bắt mạch ở nhà bác Thụy (đ/c 43/30 phố Phan Đình Giót). có mẹ nào đã từng uống thuốc của bác thì vào chia sẻ với e nha. e cảm ơn các mẹ nhiều. chúc các mẹ đang trên hành trình đi đón con iu sẽ gặp nhiều may mắn để sớm đón được rồng. hi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lavie8384; 05/11/2011 vào lúc 10:50 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

hic, ko có mẹ nào trả lời e vậy. tự nhiên thấy lo lo ko bit thế nào. hay lại 1 lần nữa không tìm đúng thầy rồi các mẹ ơi. hic hic
    • 171 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bạn ơi, có bệnh thì vái tứ phương. Bạn cứ yên tâm theo bác ấy, đã đi khám là tin tưởng rồi, con cái là lộc trời cho. Thuốc tốt, bs tốt chưa chắc đã được, còn hợp thầy hợp thuốc nữa.
    Mình uống thuốc của bác được 50 thang rồi, lại chờ tháng tới chiến đấu tiếp đây
    Cảm ơn cuộc đời mang Con đến bên mẹ, chúc Sóc con của mẹ ngoan, khỏe, hay ăn chóng lớn!
    • 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

thê ah. may quá cũng có người uống. ah chị ơi, bác ấy có bảo chi phải uống bao nhiêu thang ko. bác ấy có cho cái chai thuốc về bảo đặt âm đạo ko vây? e chưa đặt cứ thấy sợ sợ. hic. chị vẫn chưa có kết quả ah, cố gắng lên chị nha.hi
    • 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

ah chị ơi, có gì chị pm lại cho e biết thông tin với nhé. hic hic.e cảm ơn chị nhiều.
    • 171 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mình thị bị nặng, nội tiết xấu. Lần đầu bác bảo ngay là bị trứng cá nhiều là do viêm vòi trứng, uống mãi mà h mới thấy giảm tẹo à. Thuốc dạng nước là lá màn trầu đun với rượu thì phải, có tác dụng ấm tử cung (theo bác Thụy: tử cung có nhiệt độ 39độ C). Uống thuốc 10 thang thì các huyệt đã hết đau, chả biết đã thông chưa (mình bị tắc 1 bên). Cố gắng uống thuốc thôi, mong con yêu sớm về
    Cảm ơn cuộc đời mang Con đến bên mẹ, chúc Sóc con của mẹ ngoan, khỏe, hay ăn chóng lớn!
    • 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

vây ạ chị. thôi cứ cố gắng uống thôi. ah mà chị có đặt âm đạo như bác ấy bảo ko vậy. mà chị u 10 thang có thấy hết đau các huyệt ah, bác ấy có bảo khi nào chị sẽ có ko. bác ấy bắt vc phải kiêng 2 tháng sau để chữa đã rồi mới được thả. hic. bác bảo cả 2 vc e đều bị nhiễm virut nên phải chữa cho khỏi đã. ah chị ở đâu vậy? có gì chị chia sẻ với e với nha. chúc cho chị e chúng minh sớm đón ddc con iu.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lavie8384; 10/11/2011 vào lúc 09:59 PM.
    • 171 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mình ở Thanh Trì, bạn ở đâu?
    Mình vẫn bị trứng cá và ngực vẫn thâm, lần nào bác cũng bảo chưa ok, bao h hết trứng cá, da dẻ hồng hào mới là hết bệnh. Tháng trước bác bảo thả được, nhưng không chắc, may thì được thôi. Hiện h mình đg bị, tại chờ chiến đấu thôi.
    Còn về thuốc nước, đầu kỳ trước có đặt, hôm khám lại thấy bác bảo tử cung có ấm và mình thấy ra khí hư bột, sau khi chiến đấu xong thì mình không đặt nữa, mấy ngày sau lại bị khí hư bột tiết (mình bị nấm mà). T7 vừa rồi đến hỏi bác về thuốc đặt, bác bảo là đặt thuốc đó cũng khỏi nấm. Đặt lần đầu thì xót lắm bạn ạ, càng về sau thì kh xót nữa mà cũng đỡ ngứa hẳn.
    Đã bị nấm rồi thì không khỏi được, chỉ khi cơ thể khỏe mạnh sẽ không bị phát ra thôi, cái này là bs Lan - Bà Triệu bảo mình vậy, đã bị nấm thì không bao h khỏi, cứ ốm dùng kháng sinh là bị lại. Bạn có viêm nhiễm j không, chứ dính vào nấm thì đúng là dai như đỉa
    • 132 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

e ko ở HN nên cũng chẳng bit thế nào. đi khám bên tây y thì ko viêm nhiễm gì nhg đến nhà bác thụy thì bác bảo có bị viêm nên cũng chẳng bit. bác ấy bảo vc e phải chữa 2 tháng mới ddc thả,hic. chị u bao nhiều thang thì bác ấy bảo ddc thả ah. e cứ đi uống chứ chẳng bit thê nào. ah chồng chị có phải uống thuốc ko? e đến thứ 7 này lại lên lấy thuốc đây. e cảm ơn chị nhiều nha. thôi chị e mình cứ phải chiến đấu thôi, rồi con sẽ về. có gì mới chị pm cho e với nha. chúc chị luôn vui vẻ để sớm đón ddc bé iu.hi
    • 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị uống thuốc nhà bác Thuỵ đã có tin vui chưa ạ? Vợ chồng em cũng đang theo bác ý. Hơn 1 tháng rồi nhưng cũng chưa thấy gì. Hình như bác bắt bệnh cho ai cũng giống nhau hay sao ấy nhỉ. Em thấy nói các chị cũng giống nói với em. Nhưng bác bảo hai vc đã hết bệnh rồi, giờ chỉ còn chờ cho khoẻ lên và đón em bé về thôi, ko biết thế nào nữa. Buồn quá
    • 171 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhanh8189 Xem bài viết
    Các chị uống thuốc nhà bác Thuỵ đã có tin vui chưa ạ? Vợ chồng em cũng đang theo bác ý. Hơn 1 tháng rồi nhưng cũng chưa thấy gì. Hình như bác bắt bệnh cho ai cũng giống nhau hay sao ấy nhỉ. Em thấy nói các chị cũng giống nói với em. Nhưng bác bảo hai vc đã hết bệnh rồi, giờ chỉ còn chờ cho khoẻ lên và đón em bé về thôi, ko biết thế nào nữa. Buồn quá
    VC chị uống thuốc bác đc 70 thang nhưng chưa có kết quả, chị quyết định dừng và nghỉ ngơi đón Tết. Sau Tết quay lại tây y, chị làm IUI và h bé nhà chị đc 11w rồi. Chúc em sớm có tin vui nhé.
    • 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hi các mẹ,
    Mình cũng từng giống các mẹ trong hành trình đi tìm đón bé yêu. Mình cũng chữa thuốc tây và làm IUI nhưng ko ăn thua, tới khi biết được bác Thụy và dùng thuốc của bác thì có bé (bé nhà mình hiện được 3 tuổi rồi :-)
    Hành trình và cách chữa cho mình thì cũng không khác gì so với các mẹ ở đây, tuy nhiên mình thấy 1 điều rất quan trọng đó là tâm lý và lòng tin. Bởi vậy mình chia sẻ chuyện của mình ở đây để tiếp sức lòng tin cho các mẹ còn đang trong hành trình.
    Bác là thầy thuốc có tâm, rõ ràng và có bài thuốc nam truyền từ những đời trước của gia đình. Thuốc của bác cũng là tự thu mua thuốc vè cắt và tự sao ( hôi fminhf chữa của bác nhà còn chưa sửa xong, nhưng sau khi sửa xong thì bác có hẳn cái máy sao thuốc ở trên gác.
    Chúc các mẹ thành công và sớm báo tin vui!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 148 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ôi các mẹ ơi, hnay e vừa đi khám bác Thụy về, bác ấy bấm huyệt gì ở chân và kêu là e bị tắc voitrung trái, trong khi e vừa đi chụp hsg cách đây 2 tuần thì thông thoáng hòan toàn. Bác ấy còn cho e chai thuốc về đặt nữa, e thấy ghê ghê các chị ạ. Ai có kinh nghiệm vụ này chỉ e voi. E đang rất hoang mang
    • 17 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung8389 Xem bài viết
    Ôi các mẹ ơi, hnay e vừa đi khám bác Thụy về, bác ấy bấm huyệt gì ở chân và kêu là e bị tắc voitrung trái, trong khi e vừa đi chụp hsg cách đây 2 tuần thì thông thoáng hòan toàn. Bác ấy còn cho e chai thuốc về đặt nữa, e thấy ghê ghê các chị ạ. Ai có kinh nghiệm vụ này chỉ e voi. E đang rất hoang mang
    Mình có PM cho bạn, bạn nhớ đọc nhé!
    • 148 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Hi, mình đọc va pm lại cho c rùi đó, cùng chia sẻ kinh nghiệm nhé
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng đang có ý định đến đây khám, mong bạn cho mình ít kinh nghiệm ?
    • 17 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhngocdung Xem bài viết
    mình cũng đang có ý định đến đây khám, mong bạn cho mình ít kinh nghiệm ?
    Ôi, hôm nay mới vào đọc, không biết bạn đã đến khám chỗ bác Thụy chưa?
    • 17 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình có PM cho bạn, bạn nhớ đọc nhé!
    • 148 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chúc mừng chị hitunuca đã thành công khi điều trị ở nhà bác nhé! E cũng lâu lâu mới ghé vô topic này. Mong là e cũng hợp thầy hợp thuốc như chị!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng được đứa bạn giới thiệu để tới khám và chữa chỗ bác Thụy, bác bấm vào huyêt gì ở bàn chân mình kêu oai oái và được bác chẩn đoán là viêm tắc vòi trứng trái, 2 vc mình mới uống được 10 thang, và có đặt dùng thuốc đặt, chuẩn bị đi bắt mạch lại xem tình hình thế nào. Bác cũng có dặn khi nào bảo xxx được mới được phép. Cái này phải tuân thủ tuyệt đối đúng k? sắp tới chu kì rụng trứng mới, nhưng nghe lời bác nên k dám manh động T^T Có bác nào vẫn đã và đang chữa giống em k, hức hức:-
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2