• 0 Lượt chia sẻ
  • 910 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ...mình đang rất lo lắng vì sau 11 năm mong bé mình đã có bé sau lần IVF đầu tháng 3 vừa qua mình chuyển phôi...hôm qua đi siêu âm chỗ bác sĩ Tuấn trưởng khoa chẩn đoán hình ảnh bv pstw thấy bác sĩ kết luận có tụ dịch sau rau(8x 10mm) và u xơ tử cung(12x 15mm)..mình đang rất hoang mang vì hôm nay là ngày nghỉ nên mình định thứ 2 sẽ vào viện...có mẹ nào có kinh nghiệm về chuyện này giúp mình với mình cám ơn rất nhiều...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vô Sinh Nam - Những điều phụ nữ nên biết rõ hơn bao giờ hết

Mặc dù mọi người vẫn nghĩ vô sinh là vấn để của phụ nữ, 1/3 của các nguyên nhân vô sinh là các vấn...

• Mang thai 12 tuần bị dị ứng với áo ngực, làm sao bây giờ???

Các chị ơi, em có bầu thì nghỉ gần 2 tháng rồi mới đi làm. Ở nhà thì chỉ thả rông thôi, khi đi làm lúc khoảng 11 tuần thì có mua 2 cái áo ngực của Thái nhưng mặc vào từ lần thứ 2 là cứ bị ngứa đầu ti. Không biết có phải do dị ứng áo ngực hay không nữa nhưng về nhà em không mặc áo ngực nữa thì lại...

• Hotline của Vinschool có vấn đề

Em đã ghi danh cho con học Vinschool mà giờ thấy lo lắng quá. Theo như Quảng cáo thì chất lượng của...

• thai 9 tuần, có tụ dịch 3.8mm là làm sao

Mình đang có bầu bé thứ 2 được 9 tuần, mới đi siêu âm về, mọi thứ đều tốt cả nhưng ket qua sieu am thi phat hien co' tu dich mỏng đường kính 3.8mm. vì cho minh chi sieu am thoi, ko kham nen minh chua hoi bac sy duoc la nhu the co sao ko? chi hoi co y ta thi noi rang ko tot lam, phai uống thuốc. Có...

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lúc có thai 9 tuần mình cũng bị tu dịch sau rau, bác sỹ cho thuốc đặt với thuốc uống thì khoảng 2 tuần mình đi siêu âm lại đã hết dịch sau rau,nên mình nghĩ cái đó cũng không quá đáng lo,nhưng nếu bạn khó có bé như vậy mà lại bị 2 bệnh thế thì bạn nên hỏi kỹ bác sỹ và thường xuyên khám theo dõi thì sẽ tốt hơn,tốt nhất bạn nên theo bác sỹ nào phòng khám đừng quá đông thì ngta sẽ tư vấn và theo dõi cho bạn kỹ càng