• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.69K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• art
    • 8 năm
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

không biết em có post nhầm chỗ và sai quy định của diễn đàn không! Mod cho em đăng nhờ ah

Em vừa đi chụp x quang tử cung buồng trứng về, chỗ chụp bảo phải uống kháng sinh ngay hôm nay. Em đang theo bác sĩ Nhã, bệnh viện bưu điện, có phòng khám ở 198 Bạch Mai.
    Em làm mất đt nên không có số dt của bác sĩ, có mẹ nào trên này biết cho em xin với ah, em cảm ơn nhiều. Tình trang khẩn cấp ah!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi art; 17/06/2010 vào lúc 10:04 AM.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Ko biết bạn còn cần ko vì hôm nay mình mới vào DD, số ĐT là: 3.627.5368

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 147 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

ÚI mẹ art cũng đang theo bs này ạ? Ko biết bs này thế nào nhỉ? Chữa trị có hiệu quả ko? e cũng bắt đầu theo đây ạ? Chắc chị liên lạc được với bs rùi. Em có di động đây ạ! Nếu cần PM cho em nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi momohl; 21/06/2010 vào lúc 03:24 PM.

• 302 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

oh bác sĩ Nhã dao này nổi tiếng quá nhỉ .e thì thấy thái độ của bác sĩ cũng nhẹ nhàng, mặc dù cũng chưa tận tình lắm. Khám ở đó giá cả phải chăng, em chỉ siêu âm va khám bt thôi nên cũng ko biết thế nào vì phòng khám mới mở mà. Nhà gần nên khi nào thấy bất ổn thì qua siêu âm. ở đó cũng có cửa hàng Nhựa mới mở cho các mẹ, giá cũng tốt lắm . Sắp lâm bồn nên em cũng sắm một mớ

• art
    • 8 năm
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momohl Xem bài viết
    ÚI mẹ art cũng đang theo bs này ạ? Ko biết bs này thế nào nhỉ? Chữa trị có hiệu quả ko? e cũng bắt đầu theo đây ạ? Chắc chị liên lạc được với bs rùi. Em có di động đây ạ! Nếu cần PM cho em nhé!
    mình cũng chưa dám đưa ra kết luận bác sĩ làm có tốt không nữa, mình cũng biết bác sĩ qua web trẻ thơ, gần nhà nữa nên theo. Mới đầu thì định canh con trai, ( tớ có 1 bé gái 4 tuổi rồi, là tớ máu con trai chứ anh xã thì trai gái gì được hết ấy) sau 3 tháng không đâu, ốm liểng xiểng mấy trân, thủy đậu rồi sốt vi rút - ốm đau mất mấy tháng. Bây giờ tớ lại bị đa nang buồng trứng thứ phát. Theo bác sĩ thêm 1 thời gian nữa nếu không hiệu quả tớ chuyển qua bác sĩ Thắng viện C- chuyên chữa vô sinh. Nhưng vì là bác sĩ nam nên hơi ngai theo, nếu chỗ bác sĩ nhã vẫn ko ổn thì qua nhờ bác sĩ thắng. Có bệnh thì vái tứ phương mà

• 191 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

cả nhà cho em hỏi giờ giấc khám thế nào ý nhỉ, em định qua siêu âm trứng ý mà, có đông ko ạ, có phải gọi điện lấy số trước ko các mẹ???

• 337 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo626 Xem bài viết
    cả nhà cho em hỏi giờ giấc khám thế nào ý nhỉ, em định qua siêu âm trứng ý mà, có đông ko ạ, có phải gọi điện lấy số trước ko các mẹ???
    Chị Nhã khám các buổi chiều từ thứ 2-6 hàng tuần từ 17h00-19h00. Thứ 7 và Chủ Nhật làm buổi sáng hay sao ý. Chị Nhã học nâng cao 2 năm trong B.V Từ Dũ về Sản Phụ Khoa ra đó các mẹ ah, hiện chị Nhã đang công tác tại B.V Bưu Điện. Bé nhà mình cũng là thành quả điều trị Buồng Trứng Đa Nang trong khoảng 9 tháng (3 tháng 1 lần điều trị), siêu âm trứng và IUI của chị Nhã.Số di động của chị Nhã đây : 0913520588. Siêu âm trứng ở đó thì hơi mắc chút xíu (80K), nhưng rất o.k mẹ nó ah. Ở PK cũng đầy đủ thiết bị y tế, thuốc cũng không mắc lắm và không phải lấy số và chờ khám lâu đâu. Chúc mẹ nó thành công nhé :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi autumnlove2001; 23/08/2010 vào lúc 03:36 PM.
    Thanh lý kem chống nắng sunplay http://mgod.webtretho.com/forum/f249.../#post29511115

• 191 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumnlove2001 Xem bài viết
    Chị Nhã khám các buổi chiều từ thứ 2-6 hàng tuần từ 17h00-19h00. Thứ 7 và Chủ Nhật làm buổi sáng hay sao ý. Chị Nhã học nâng cao 2 năm trong B.V Từ Dũ về Sản Phụ Khoa ra đó các mẹ ah, hiện chị Nhã đang công tác tại B.V Bưu Điện. Bé nhà mình cũng là thành quả điều trị Buồng Trứng Đa Nang trong khoảng 9 tháng (3 tháng 1 lần điều trị), siêu âm trứng và IUI của chị Nhã.Số di động của chị Nhã đây : 0913520588. Siêu âm trứng ở đó thì hơi mắc chút xíu (80K), nhưng rất o.k mẹ nó ah. Ở PK cũng đầy đủ thiết bị y tế, thuốc cũng không mắc lắm và không phải lấy số và chờ khám lâu đâu. Chúc mẹ nó thành công nhé :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Ôi cảm ơn mẹ autumnlove2001, tình hình là em bị lưu 2 lần rồi, 8w có tim thai đàng hoàng, số em nó khổ thế đấy, kiêng 4 tháng rồi, đến đầu tháng 9 này em thả lại nên có ý định siêu âm trứng vì mong lắm rồi, em làm ở minh khai nên qua chỗ này khám thì cũng tiện, vì ngại s.a đầu dò ở bsĩ nam. Hi vọng sang thágn em sẽ có tin vui báo cho mọi người...àh em định có là nghỉ ở nhà 1,2 tháng luôn vì em đã đi khám nhưng ko tìm được nguyên nhân thai lưu, ko biết em có phải vào viện nằm cho theo dõi kịp thời ko nhỉ, mẹ nào có kinh nghiệm nămg dưỡng thai ở viện c bảo em với, e 2 lần lưu ở 8w.

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bác sỹ Nhã có khám ở nhà vào chiều thứ 7 hoặc CN đấy, nhà bác ấy ở phố Trung hòa, thẳng phố Trung hòa đến ngã tư to thì nhà bác ấy là cái biệt thự to ở góc bên Phải đó !