• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.8K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 53 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Em cũng nghe nói bệnh viện Gia Định sinh đẻ tốt lắm, các mẹ nào sinh ở đó rùi thì chia sẻ cho tụi em 1 chút kinh nghiệm với, em có baby lần đầu nên hok rõ. Em đăng kí BHYT ở bênh viện Gò Vấp. Các mẹ tư vấn giúp nên sinh ở BV GV hay BV GĐ đây?
    • 104 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, ai đã sinh ở Từ Dũ thì tư vấn cho em với, em mới có baby tập đầu, ở công ty em thì ai cũng khám ở Từ Dũ, em cũng tính khám ở đấy nhưng thấy ở đấy quá tải rồi chở đợi lâu lắm, mà em đóng BHYT ở Gia Định nên cũng mong muốn khám và sanh ở đây luôn, em nghe nói GĐ hay mỗ lắm còn TD thì bằng mọi giá phải sinh thường. Mong các Mẹ chia sẻ kinh nghiệm ak.
    “Tôi sống, nhưng không còn phải là tôi, mà là Đức Kitô sống trong tôi”:Rose::Rose:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi ,có chị nào biết số điện thoại hoặc phòng khám tư của BS Phạm thị Ánh Tuyết - Bệnh viện Nhân Dân Gia Định không .cho e với,vi em tính sinh o bệnh viên gia định,mà k quen BS nào hết,nghe nói Bs tuyết rất giỏi,nen e tính nhờ bs tuyết đở đẻ un .e cám ơn mấy chị nhìu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ oi. có mẹ nào biết số dt hoặc phòng khám tư của bác sĩ thắm k? e tính sinh bv gia định.nhờ bs thắm đở đẻ,thanks nhiu nhìu
    • 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, zậy là phòng mình có nhìu Mẹ đã hạ cánh an toàn rồi phải không? Các Mẹ cho em xin ý kiến về các BS đã đỡ cho các mẹ nhé, em mới mang thai & cũng dự định sinh ở BV Gia Dinh vì gần nhà & bao hiem o day luon, các Me cho em ý kiến nhé, cam on cac Me nhìu nhìu, chúc mọi người năm mới fat' tài nha.
    • 421 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

các chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi? em mới đăng kí bảo hiểm . 3/6 ngày lấy về, đăng kí tại bv bình thạnh nhưng ngay từ đầu em xác định khám và sinh ở gia định nên lúc đầu khám k BHYT ở gia định. bây giờ em có thể sử dụng dc BHYT ở gia định dc ko (tháng 6 có)? . em thấy các bác sĩ khám ở gia định cũng vui vẻ nhưng sinh k bít sao , lo quá
    Link thanh lí và đổi đồ của em :
    http://mgod.webtretho.com/forum/f293.../#post29264092
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Góp với các mẹ nè:

http://www.bvndgiadinh.org.vn/hoi-da...g-dich-vu.html

Tinh hinh la vo mình sẽ sanh ở đây nên mình sẽ tham khảo rất kỹ. nếu có gì thắc mắc cứ pm yahoo cho mình nhà tieulamvinh1410. Chia se kinh nghiệm tí
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ em cũng muốn sinh ở đây mà chưa biết sự tình nên làm gì, bác sỹ nào, sao sao.
    Mong các bác chỉ giúp nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dự định sanh ở đây mà chưa biết thế nào, chi phí sanh dịch vụ, nếu mình chọn bác sĩ thì chi phí ra sao.mong các mẹ tư vấn e giúp e nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon131 Xem bài viết
    mình dự định sanh ở đây mà chưa biết thế nào, chi phí sanh dịch vụ, nếu mình chọn bác sĩ thì chi phí ra sao.mong các mẹ tư vấn e giúp e nhé
    Mình cũng sanh ở đây rồi thấy cũng tốt vì sanh dịch vụ,tuy giường nằm không được mới nhưng phòng ốc thì vệ sinh sạch sẽ lắm,yên tịnh thoải mái không ồ ào.Về chi phí sanh dịch vụ thì đây là giá mới nhất mà mình hỏi bác sĩ mình đang theo vì mình cũng sẽ sanh cuối năm nay^*^Mới vô nhập viện thì đóng cở 2 triệu mấy rồi là thủ tục nhập viện,nếu lúc đó bạn có bác sĩ mình chọn rồi thì nhờ đặt phòng luôn,sanh thường thì thôi còn nếu phải mổ vì sanh khó thì sẽ đóng thêm 2 triệu 500 là tiền mổ dịch vụ...Còn tiền phòng máy lạnh có nhà vệ sinh luôn thì phòng vip nhát là 700 trăm,còn lại phòng hai giường thì 400 trăm,1 giường thì 3 trăm mấy..tùy theo mình chọn... rồi tiền lặt vặt cho hộ lý làm vệ sinh cho mình,cho lao công ...vv...Nói tóm lại chi phí tất cả là cỡ 7 - 8 triệu thôi đó bạn.Còn nếu chọn bác sĩ thì bạn phảii có quen hoặc đi khám trước bác sĩ đó thì khi sanh bác sĩ đó sẽ lo cho bạn, chứ đâu có đợi đến lúc sanh mà chọn thì không có ai như ý bạn đâu...sẽ tùy theo ca trực bác sĩ thôi.Còn việc cho bác sĩ bao nhiêu là tùy khả năng mình thôi.Vài dòng gởi các mẹ tham khảo nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3