• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đang có em bé nên rất quan tâm đến phòng khám cuả bác sĩ nào là tốt và đăng kí sinh ở đâu thì thuận tiện, nhà mình gần viện C hơn nhưng đọc ở diễn đàn thấy có nhiều điều chưa được ổn lắm nên đang băn khoăn. Các mẹ có kinh nghiệm cho mình biết thêm thông tin nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bimngoan; 13/04/2009 vào lúc 10:49 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,283 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimngoan Xem bài viết
    Chào các mẹ, mình đang có em bé nên rất quan tâm đến phòng khám cuả bác sĩ nào là tốt và đăng kí sinh ở đâu thì thuận tiện, nhà mình gần viện C hơn nhưng đọc ở diễn đàn thấy có nhiều điều chưa được ổn lắm nên đang băn khoăn. Các mẹ có kinh nghiệm cho mình biết thêm thông tin nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều!
    Bạn ơi!
    Theo mình thì bạn nên khám và theo dõi thai ở bệnh viện, nếu có điều kiện thì bạn theo 1 bác sĩ và nhờ bác này đỡ sanh luôn. Không nhất thiết phải là bác sĩ nổi tiếng đâu bạn. Chỉ cần bạn tin và mình và tin vào khả năng của bác sĩ ấy.
    Mình thì từ khi mang thai đến khi sanh bé thì khám thai theo chế độ BHXH ở bệnh viện. Nhưng mình chỉ khám có 1 bác và nhờ bác này đỡ luôn.
    Chúc bạn vui, khỏe và sớm mẹ tròn con vuông.
    Phượng
    • 1,949 Bài viết

• 2,939 Được cảm ơn

Em up topic này lên, các chị có kinh nghiêm vào chia sẻ với những bà mẹ sinh con lần đầu như tụi em nhé!

Có chị nào đã sinh ở viện C, bác sỹ Thái- trưởng khoa Đẻ đỡ chưa ạ??
    Em lo lắng quá chừng, nghe nhiều người nói vào viện C mà không quen biết thì người ta quát mắng ghê lắm. huhu