• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.82K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em đang siêu âm chỗ bác sỹ Vỹ nhưng muốn đi thêm một vài chỗ khác để có kết quả khách quan, chỉ ngại thai hơn 20 tuần rùi thì chỗ bác Cường hay bác Thực không nhận. Mẹ nào siêu âm ở bác sĩ Vỹ chưa ạh, kết quả siêu âm có đang tin cậy không. Em phân vân lắm vì có người bảo bác Vỹ không làm ở viện nào mà chuyên môn thì mình cũng không nắm rõ nữa. Các mẹ cho em lời khuyên nhé, em cám ơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 62 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongthu871 Xem bài viết
    Chào các mẹ, em đang siêu âm chỗ bác sỹ Vỹ nhưng muốn đi thêm một vài chỗ khác để có kết quả khách quan, chỉ ngại thai hơn 20 tuần rùi thì chỗ bác Cường hay bác Thực không nhận. Mẹ nào siêu âm ở bác sĩ Vỹ chưa ạh, kết quả siêu âm có đang tin cậy không. Em phân vân lắm vì có người bảo bác Vỹ không làm ở viện nào mà chuyên môn thì mình cũng không nắm rõ nữa. Các mẹ cho em lời khuyên nhé, em cám ơn.
    EM siêu âm bác sỹ Vỹ bé thứ 1, chuẩn các mẹ ạ, nhưng e cũng rất thắc mắc vì bác sỹ làm giờ hành chính thì tức là ko làm ở viện nào . thứ 2 là e ghét cay ghet đắng cái quy trình đang ký khám quá chuối ở đây.
    các mẹ đi khám sáng đến sớm từ 6h30 ghi tên nhé, xong khoảng 7h30 hoặc 8h em chả nhớ đến đóng tiền. lúc gọi tên đóng tiền ko có là hủy nhé. xong ngồi chờ đến lượt,
    cuộc chiến buổi chiều tương tự bắt đầu từ 12h ghi tên, 1h30 gọi tên
    nói chung là các mẹ đi siêu âm ở đây sẽ dc vất vưởng vài tiếng ngồi quán nước chờ. mà chồng ko ghi tên, ko sếp số hộ vợ dc nhé hehe