• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.4K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái cho em xin y kiến về bác sy Hưng với. Em đi khám 1 lần ở thái thịnh thì em được 5 w rùi, đang muốn chuyển sang khám bs Hưng, các chị cho em xin thêm thông tin nha>>>>

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Úi, bác sỹ này em đến khám rồi. Chán lắm. Phòng khám thì không sạch sẽ. Bác sĩ thì nhẹ nhàng, có vẻ vui tính, dễ chịu. Nhưng mấy lần em thấy các mẹ bảo em đang uống thuốc A này của anh kê, thì bác sĩ lại bảo không, chẳng bao giờ tôi kê loại đó. Em thấy thế thì các mẹ nhầm à? Hay bác sĩ nhầm? Mà khám cũng phát số, cũng đặt trước, nhưng cũng phải chờ tận 1 tiếng, 2 tiếng mới đến lượt. Các em làm ở phòng khám thì tóc xanh, tóc đỏ, chả thấy ra dáng phòng khám gì cả.

• 79 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em đến phòng khám bác sĩ Hưng này 2 lần. Cái em thấy tốt nhất là máy siêu âm có vẻ mới , xịn, nhìn hình ảnh rõ nét. Nhưng hồi 12 tuần có một chuyện làm em bực mình mãi, bác sĩ kê đơn cho em Periofem 500mg - ngày 1 viên. Khi em xuống nhà, em lễ tân một mực khuyên là mua thuốc ở đây rẻ hơn bên ngoài nên em lấy luôn 1 hộp 60 viên với giá là 100 nghìn. Em cũng tin tưởng phòng khám nên ko kiểm tra. Về nhà bỏ ra thấy có đúng 3 vỉ 10 viên =30 viên. Mang đến thắc mắc với em thì em chối, bảo là chắc chị đánh rơi thuốc chứ nhà em không bán thiếu mà . Híc híc ...

• 169 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình đến phòng khám này rồi, chán lắm, bác sỹ có vẻ nhẹ nhàng nhưng khám chả ra gì, đã thế lại còn dê dê nữa chứ. Bệnh nhân đến khám phụ khoa bác sỹ tít hết cả mắt lại, đong hàng, cạch luôn đi chỗ khác cho an toàn.

• 169 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Khám, siêu âm, 1lo vitamin lấy 270k, đắt lòi mắt, xong lại bảo uống vào cho đẹp da, khi nào đẹp gọi điện cho anh nhé. Bạn tớ kể chưa về đến nhà anh đã gọi điện hỏi han ( chắc có ấn tượng trong lúc khám). Sợ thật

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đến khám tại pk cua bs hưng nhiều rồi.Gia bảo nhà em cũng la nhờ bác ấy đỡ mà,cũng may la có bác ấy nên mới được mẹ tron con vuông,cung chia se với các mẹ đến gần ngày sinh em bị suy tim thai,huyết áp lại thấp nữa.May ông trời thương va nhờ co bác hưng nữa,bác ấy nhiệt tình chu đáo và tận tâm co y đức.Em khám tại pk cung mua luôn thuốc ở đó me nó ah!.đúng la thuốc ở đo rẻ hơn bên ngoài thật.Mẹ nó phải chú ý đến hàm lượng của thuốc,nơi sản xuất nữa cơ.khiêp hồn hôm tại pk hết thuốc sắt periofem,em phải ra ngoài mua cũng 30 vien sắt nhan hiệu y hệt giá 120k,chu quan ko xem sản xuất ở đâu.Hỏa ra madein thái lan về uống táo gần chết.thuôc mua ở pk la thuoc san xuát tai thụy điển.Nên khám ở dâu em mua luôn thuốc ở đó cho yên tâm các mẹ ah.đên pk mây co trực lê tân nhẹ nhàng lắm ko như hòi pk bác hưng va bác ánh cung mấy bs khác làm trung.mấy cô bé ấy vừa cao vừa xinh lai nhẹ nhàng quan tâm đên bệnh nhân,ko mua thuốc cô bẻ ấy vẫn tươi cười ko như các pk khác la họ bĩu moi tỏ thái độ ngay khó chiu lắm.:Thinking::Thinking: nói chung pk như vậy là ok rùi.:Applause::Applause:

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

me của tomingo nói e va chồng e ngồi đọc mà cười vỡ bụng mất thôi!!!:Smiling:

• 101 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Punkim Xem bài viết
    me của tomingo nói e va chồng e ngồi đọc mà cười vỡ bụng mất thôi!!!:Smiling:
    Sao lại cời hả mẹ nó?

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại em cũng nhờ bac ấy khám pk vài làn.Mà chắng bao giờ thấy bắc ấy gọi dt hỏi thăm chắc tạ em xí gái quá mà.Mà bác này dê thật hả mẹ nó???

• 101 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

[QUOTE=Punkim;13061516]Tại em cũng nhờ bac ấy khám pk vài làn.Mà chắng bao giờ thấy bắc ấy gọi dt hỏi thăm chắc tạ em xí gái quá mà.Mà bác này dê thật hả mẹ nó???[/QUOK
    K biết có dê hay k, nhưng hồi tớ còn khám ở PK 35 khi Bs Soạn và Bs Ánh còn ở đó, thấy có vụ lình xinh...mấy cô mấy bà hàng xóm quanh đó nói Bs này bị 2 cô bồ ghen nhau vác guốc đập cho Bs 1 nhát vỡ đầu ra, phải tới Pk để băng bó...potay...

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7