• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.5K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các me! em vừa mang thai bé thứ hai nhưng vẫn còn nhiều điều phân vân lắm. em dự định sanh bé thứ hai ở bệnh viện phụ sảnMê Kông,mẹ nào có kinh nghiệm sanh ở đó vui lòng chỉ dùm em với nhé. em cám ơn ạh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 295 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Bv này có phải là dhyd ở hoàng văn thụ ko mẹ nó, mới đổi tên à

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LeoSun Xem bài viết
    Bv này có phải là dhyd ở hoàng văn thụ ko mẹ nó, mới đổi tên à
    Đúng rồi mẹ nó ạ

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đang theo khám ở đây và dự định sinh ở đây luôn nhưng không biết chi phí như thế nào, Mẹ nào có kinh nghiệm thì cho mình biết với nhé!

• 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E bé đầu sinh thường ở đh yd cs4, là mk b.giờ đó ạ. E sinh t11/2012 sinh thường nằm phòng 2 giường, hết 8tr500. Đóng trước 8tr ạ, còn lại lúc về thanh toán , sinh mổ khoảng 15tr ạ, y tá và b.sĩ rất tốt ạ, vệ sinh mẹ & bé rất ok ạ. E theo khám bác Thu Hải. Các mẹ vào trang hoibacsi.com để xem lịch khám nhé, e mới có tập 2 và dự định cũng sinh ở đó nốt ạ, bác Ngọc Lan hoặc bác Kim Phượng cũng ok ạ!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tintinmummy; 14/07/2013 vào lúc 04:31 PM.

Tin's Shop VNXK - Chuyên giày dép VNXK các thương hiệu như Zara, Bershka, RichEver, Hacene, Aldo ...
    http://mgod.webtretho.com/forum/f248...hever-1665022/
    UP PHỤ MÌNH MÌNH PHỤ LẠI BẠN NHÉ

• 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình đang mang thai bé thứ 3 , 2 bé đầu cũng sanh ở bệnh viện DHYD Hoàng Văn THụ , giờ là bệnh viện MeKong . Còn 2 tuần nữa mình sanh và đang băn khoăn tính chuyển qua Phụ Sản Quốc Tế vì có bảo hiểm nhưng ko yên tâm lắm vì không quen bác sĩ cũng như nghe nhiều tai tiếng của BVPSQT , mình theo Bác Hòa BÌnh cả 3 đứa đều yên tâm về kinh nghiệm cũng như y đức của bác , Bác cũng là một người bạn thân của Bác Sĩ trong đoàn từ thiện của mình . Vì vậy quyết tâm theo bác Bình về Mê Kông là yên tâm nhất , phòng ốc sạch sẽ , chuyên môn vững hơn PSQT .

• 122 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi sinh bên này có được chọn ngày giờ sinh ko? Hay phải theo chỉ định của bs? Nhà mình gần ở đây và An Sinh, nhưng mình thích bên này hơn. Dự định sinh mổ vào tháng 11 này. Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này thì chia sẻ với mình nhé. Cám ơn các mẹ!

• 113 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 1404 Xem bài viết
    Mình đang mang thai bé thứ 3 , 2 bé đầu cũng sanh ở bệnh viện DHYD Hoàng Văn THụ , giờ là bệnh viện MeKong . Còn 2 tuần nữa mình sanh và đang băn khoăn tính chuyển qua Phụ Sản Quốc Tế vì có bảo hiểm nhưng ko yên tâm lắm vì không quen bác sĩ cũng như nghe nhiều tai tiếng của BVPSQT , mình theo Bác Hòa BÌnh cả 3 đứa đều yên tâm về kinh nghiệm cũng như y đức của bác , Bác cũng là một người bạn thân của Bác Sĩ trong đoàn từ thiện của mình . Vì vậy quyết tâm theo bác Bình về Mê Kông là yên tâm nhất , phòng ốc sạch sẽ , chuyên môn vững hơn PSQT .
    Mình cũng đang theo bác Bình, thấy bác cũng vui vẻ, nhiệt tình, 3 tuần nữa là sinh rồi nên cũng hồi hộp quá, 2 đứa đầu nhà chị Bác Bình đỡ thường hay mổ hả chị?

• 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metinameo Xem bài viết
    Mình cũng đang theo bác Bình, thấy bác cũng vui vẻ, nhiệt tình, 3 tuần nữa là sinh rồi nên cũng hồi hộp quá, 2 đứa đầu nhà chị Bác Bình đỡ thường hay mổ hả chị?
    Mình đều sanh thường hết , nhà Bác gần ới bác một tiếng là có Bác ngay . Hai mẹ con bác đều làm ở trong này , Có y tá là bạn thân của ông xã nên đỡ lo mọi mặt

• 9 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thứ 4 này mình cũng sinh mổ ở mêkong. Có gì mình sẽ post lên cho các mẹ biết