• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiêm ngừa, bác sĩ, bệnh viện phụ sản

Phòng khám 32 Phùng Hưng có máy siêu âm 4 chiều xịn các mẹ ơi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 92.5K Lượt đọc
  • 400 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lần trước đi siêu âm ở Phan Chu Trinh, thất vọng nặng nề vì vừa phải chờ đợi lâu mới đến lượt mình, mà mình vừa vào, siêu âm qua loa rồi bị mời ra ngay. Qua giới thiệu, mình vừa đi siêu âm 4 chiều ở phòng khám mới mở 32 Phùng Hưng. Phải nói là rất hài lòng, phòng khám thoáng đãng, thái độ phục vụ tận tình, siêu âm thì nét lắm, trông bé con thật đáng yêu. Đúng là máy mới và xịn có khác! Nghe nói bác sỹ siêu âm ở đó là bác sỹ chuyển từ siêu âm 21 Phan Chu Trinh sang đấy. Mẹ nào có nhu cầu xem mặt thiên thần đáng yêu của mình thì đừng bỏ qua cơ hội này, phòng khám lại còn đang giảm giá 30% nhân dịp khai trương nữa đấy. Phòng khám ở ngay mặt đường Phùng Hưng, số 32 nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe có vẻ như bác cũng đi siêu âm nhiều lần rồi nhỉ? Cho em học hỏi kinh nghiệm với. Hôm trước em đi khám bệnh, bác sĩ nói là phải đi siêu âm tim. Siêu âm không biết có đau không bác? Mà bác sĩ gì ấy là nam hay nữ vậy bác ơi? Bác trả lời nhanh giùm em với. Em đang lo quá. Cám ơn bác nhé.
    miam miam:Rose:

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Help me!!!!!!!!!!!!Đang định hỏi ý kiến để mấy ngày nghỉ đi khám bệnh mà không có ai trả lời em à? Các bác đi nghỉ 2/9 hết rồi sao?

• 830 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Siêu âm chẳng đau đớn gì đâu bạn ạ, nằm một chút cho bác sĩ soi kiểm tra là xong... Ko có gì đáng lo hì hì
    Mẹ càng yêu con hơn từ những điều như thế...

Yêu mũi tẹt, mắt híp của mẹ

Blog nhà cháu - http://my.opera.com/booHK/blog

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vậy tổng chi phí sẽ là bao nhiêu hả mẹ nó? Mình cũng đang muốn đi siêu âm 4 chiều đây.

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn bác Ụt_Ịt nhé. Định tặng cho bác mấy bông hồng nhưng không biết làm sao mà add vào được . Thế là xong 1 vấn đề. Bác bao_duy ơi, bác siêu âm ở chỗ đấy rồi thì bác sĩ là nam hay nữ vậy? Mí lại em cũng muốn biết ở Phùng Hưng ấy có siêu âm tim không và giá cả là bao nhiêu ?

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc Trà Xem bài viết
    Vậy tổng chi phí sẽ là bao nhiêu hả mẹ nó? Mình cũng đang muốn đi siêu âm 4 chiều đây.
    Giá siêu âm 4 chiều ở đấy là 150k, ghi đĩa hết 50k, tổng cộng là 200k, nhưng mình nhanh chân, đi vào đúng đợt khuyến mại khai trương 30% nên chỉ phải trả có 140k thôi:Battin ey:. Đúng là NGON - BỔ - RẺ :LoveStruc:
    Nếu bạn đi siêu âm trong tuần này vẫn được khuyến mại 20% đấy, tuần sau còn có 10% thôi. Mình nghe bác sỹ siêu âm nói vậy, ko biết có thay đổi gì ko?

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nấm hương Xem bài viết
    Cám ơn bác Ụt_Ịt nhé. Định tặng cho bác mấy bông hồng nhưng không biết làm sao mà add vào được . Thế là xong 1 vấn đề. Bác bao_duy ơi, bác siêu âm ở chỗ đấy rồi thì bác sĩ là nam hay nữ vậy? Mí lại em cũng muốn biết ở Phùng Hưng ấy có siêu âm tim không và giá cả là bao nhiêu ?
    Đúng là mạng củ chuối. Vừa nãy đã post bài trả lời cho Nấm Hương rồi mà lại bị lỗi, mất tiêu rồi.
    Vừa nãy có khen Nấm Hương có cái nick nghe đã thấy thơm. Giờ lại khen lại nhé!
    Bác sỹ siêu âm ở đó là nữ, trước từng làm siêu âm ở Phan Chu Trinh hơn 6 năm đấy. Ở đó còn có siêu âm đầu dò âm đạo để biết ngày rụng trứng, chữa vô sinh nữa cơ mà, nếu là bác sỹ nam thì ... eo ơi, ngượng lắm! Từ ngày có bầu, mình toàn đi khám bsỹ nữ thôi, khi sinh cũng hy vọng sẽ gặp bác sỹ nữ. Híc
    Còn về giá cả siêu âm tim, mình đi siêu âm thai nên mình không để ý đâu. Tuy nhiên, bạn có thể gọi điện thoại đến đó hỏi xem sao. Số điện thoại là: 9289836-9289837.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn tất cả các bác nhé. Mai phải xin phép nghỉ đi siêu âm mới được. Nghe chừng em có vẻ lạc hậu về cí này quá các bác nhỉ.

• 1,864 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em nghe nói siêu âm ở Trần Hưng Đạo cũng có hơn 100K kể cả ghi đĩa, mà ở đó 30K tiền ghi đĩa thôi ạ! Hôm nào ghé qua PH siêu âm thử xem chất luợng thế nào mà mấy mẹ khen dữ quá!