• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.5K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 97 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Lần trước tập một mình khám ở 35 Vạn Bảo (bác sỹ Ánh) nhưng bây giờ nghe nói các bác sỹ ở đấy đã tách riêng ra rồi. Bây giờ mình đang tập hai nên muốn hỏi lại kinh nghiệm các mẹ. Phòng khám ở 21 Vạn Phúc và 35 Vạn Bảo gồm những bác sỹ nào? Khám ở đâu tốt hơn? Nên khám bác sỹ nào?(Theo cảm nhận của các mẹ thôi). Giờ khám và cách đặt lịch khám?
    Thai của mình gần 7 tuần rồi, vòng kinh của mình khoảng 35 ngày thì thời gian này đi khám đã phù hợp chưa? Rất mong các mẹ trả lời sớm giúp mình!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• BigBB giúp ngăn chặn viêm đường hô hấp tái phát ở trẻ sau khi dùng kháng sinh

Viêm đường hô hấp ở trẻ dẫn đến nhiều biến chứng nguy hiểm và ảnh hưởng trực tiếp đến sự phát triển...

• Mẹ nào khám phòng khám bs Lương ở Lê Văn Thiêm chưa

Mình khám ở đó 4 lần rồi, bác sĩ thì nói chung nhẹ nhàng nhưng sao ghét bọn y tá thế, cứ vênh váo khinh khỉnh thế nào ý. Không biết các mẹ đi khám các chỗ khác thế nào chứ mình có bầu đi khám nhiều nơi tham khảo lắm nhưng chưa thấy nơi nào mà mỗi lần khám đều bắt phải siêu âm và đo huyết áp cả . ....

• Có ai biết về thuốc Maevolon ko??

Mình đang đắn do về TTT Marvelon vì mới dùng thử 9 ngày mà mọc đầy trứng cá trên mặt. Mẹ nào đã...

• Phòng khám 21 Vạn Phúc

Hôm trước mẹ Bo đến phòng khám BS Ánh 35 Vạn Bảo thấy em ghi số bảo BS Ánh đã chuyển sang phòng khám 21 Vạn Phúc rồi. Mẹ nào đã khám ở 21 Vạn Phúc rồi phát biểu cảm tưởng 1 cái nhé, hy vọng là phòng khám mới khang trang sạch sẽ, máy móc xịn hơn các mẹ nhỉ :). Thế các BS khác (BS Soạn, BS Thúy, BS...

• Bệnh viện phụ sản quốc tế - Lương Y như ác mẫu

Bài viết này vợ share cho mình trên Facebook dù chỉ là thông tin một chiều nhưng mình cũng muốn...

• 1,075 Bài viết

• 1,781 Được cảm ơn

PK Vạn Bảo giờ còn mỗi bs Hưng, rất đông. PK 21 Vạn Phúc thì có bs Ánh, Soạn, Thúy, Trí. Tớ đã khám 1 lần ở PK này, bs Thúy, nhưng k hài lòng tí nào, khám qua loa, k nhiệt tình, phí đắt. Thấy các mẹ khen bs Soạn với Trí hơn, mẹ nó thử qua xem, được cái PK này sạch sẽ và rộng rãi hơn bên Vạn Bảo. Thai 7 tuần thì đi siêu âm ktra đc rùi mẹ nó nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trước mình khám bác sỹ Ánh thấy bs tuy khám nhanh nhưng chuẩn nên mình phân vân ko biết nên khám bs Soạn hay Ánh, vì bs Soạn thấy nhiều mẹ khen. Các mẹ có biết ngày khám của hai bs này ko? Số đt của phòng khám? Đăng kí thì trong ngày hay trước một ngày? Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình khám Bác sỹ Soạn vào chiều thứ 2, 4, 6 nhớ gọi điện đăng ký số trước nhé,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

quên mất, số điện thoại : 043.7628999
    • 91 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Ở phòng khám 21 Vạn Phúc thì tầng 2 là bs Thúy và bác Ánh. Tầng 3 là bác Soạn và bác Trí. Nếu bạn muốn khám bác nào thì cứ gọi điện đến hỏi lịch khám của các bác ấy. Tớ khám bác Soạn thì khám chiều thứ 2, 4, và sáng thứ 7. Nếu bạn khám chiều thứ 4 thì có thể gọi điện đặt số khám tự chiều thứ 3. Bác Soạn có lúc khám sớm lắm mình đến muộn chả phải ngồi chờ. Phòng khám có 2 số điện thoại: 04.37624646 hoặc 04.37628999.
    Tớ cũng tập 2 mới khám bác Soạn, cũng sắp sinh rồi

• 58 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình khám ở 35 Vạn Bảo, bác sỹ Hưng, khám nhanh, nhưng cảm giác an tâm, thuốc dưỡng thai thai tốt. Bác sỹ nhiệt tình, hơi đồng bóng chút, nhưng vui tính.Còn giá tiền khám trung bình 150,000/ 1 lần, những lần siêu âm 4D đắt hơn + tiền thuốc + phí gửi xe (cũng phải 305k, hi hi
    • 97 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã trả lời giúp mình. Mình quyết định khám bs Soạn vào sáng thứ 7. Còn mai thì mình chưa kịp đặt số. Tập hai rồi mà thấy cứ như có em bé lần đầu vậy
    • 91 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thêm cho mẹ nó là SA 2d là 200K, thuốc vitamin bổ sung thì cũng rẻ thôi tầm 250K cả Fe và Ca,còn SA hình thái thai nhi là 300K (có đo huyết áp và thử nước tiểu)