• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 51.5K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 134 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi xem có ai đã từng khám ở phòng khám này chưa? Mình được BS khám định kỳ giới thiệu đến đây SA nhưng gọi điện thoại đến phòng khám thì người ta bảo ở đây nhiều BS siêu âm lắm.Vậy, có mẹ nào đã từng SA ở đây thì cho mình tư vấn xem nên SA bác sỹ nào với ạ.Xin trân trọng cảm ơn!
    Mẹ yêu con nhất trên đời :Smiling::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,363 Bài viết

• 4,949 Được cảm ơn

Mình đã từng siêu âm ở đó 2 lần, mình thấy cũng được, máy móc ở đó khá hiện đại,, bác sỹ thì mình cũng thấy như các nơi khác thôi.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha
    http://zaodich.com/forum/f2488/nang-...-nghi-1565206/

Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • 951 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LamGiang1234 Xem bài viết
    Mình muốn hỏi xem có ai đã từng khám ở phòng khám này chưa? Mình được BS khám định kỳ giới thiệu đến đây SA nhưng gọi điện thoại đến phòng khám thì người ta bảo ở đây nhiều BS siêu âm lắm.Vậy, có mẹ nào đã từng SA ở đây thì cho mình tư vấn xem nên SA bác sỹ nào với ạ.Xin trân trọng cảm ơn!
    mẹ nó ơi ở đó chỉ siêu âm thôi không khám đâu.
    • 134 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng chỉ định đi SA thôi mà, vì BS khám định kỳ của mình bảo tôi cần những chỉ số từ phòng khám này mới đầy đủ.Mình chỉ muốn các mẹ tư vấn cho là nên SA bác sỹ nào tại phòng khám này thui mà!
    Mẹ yêu con nhất trên đời :Smiling::Rose:
    • 425 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LamGiang1234 Xem bài viết
    Mình cũng chỉ định đi SA thôi mà, vì BS khám định kỳ của mình bảo tôi cần những chỉ số từ phòng khám này mới đầy đủ.Mình chỉ muốn các mẹ tư vấn cho là nên SA bác sỹ nào tại phòng khám này thui mà!
    PSA 21 Phan Chu Trinh
    SA 2D thì nhiều bác sĩ lắm.
    Còn SA 3D thì BS Dung làm rất tốt.
    Con thơm mẹ là mẹ hết đau luôn!!! :557:
    Rose::Rose:
    • 1,787 Bài viết

• 1,186 Được cảm ơn

em ghét nhất phòng khám này,SÂ ở đây 2 lần mà mất con 1 cách ngu ngốc,hôm em được 8 tuần,đi SÂ có 1 thằng BS trẻ măng,SÂ xong nói bình thường.Mà kết quả là nhịp tim thai yếu,thai chậm phát triển hơn so với KKC là 10 ngày((mãi sau khi hút thai lưu xong em mới biết)).Còn chị em chậm kinh 2 ngày đi thử máu,KQ:Ko có thai,(lẽ ra chỉ 7 ngày sau QH là biết rồi),thế mà 3 hôm sau thử que 2V đỏ chói,((giờ chị ấy được 3 tháng rùi)).==>>>>chán luôn,và căm ghét
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,787 Bài viết

• 1,186 Được cảm ơn

Nói chung PK này cũng khá đông,BSĩ chỉ có trách nhiệm siêu âm thôi,còn KQ thế nào thì giỏi thì đọc,dốt thì ráng chịu,BSĩ ko có trách nhiệm lắm.SÂ xong đưa cho KQ và bảo xong rồi,sau đó chẳng nói gì,gọi luôn người khác vào.Tốt nhất các mẹ nên tìm PK nào của 1-2 bác sĩ giỏi.Họ làm kĩ và chuyên tâm hơn ạ!!
    • 491 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Tớ thì chưa siêu âm ở đây bao giờ, nhưng có đi cùng chồng đến chụp phim thì thấy phòng khám ở đây không vệ sinh cho lắm, mùi khai từ nhà vệ sinh bốc ra kinh lắm, nên tớ phải đứng ngoài cửa để chờ chồng chứ không dám ngồi bên trong. Thêm nữa là y tá và bác sĩ ở đây mặt mũi khó chịu và như kiểu không cần bệnh nhân ý. Tớ thấy mấy chị đến siêu âm phải chờ lâu, các chị ý hỏi mà bác sỹ có vẻ không thích. Ấn tượng ban đầu đã không tốt rồi. Tớ sẽ chả bao giờ đến đây siêu âm.
    Tớ hay đến phòng khám 32 Phùng Hưng, sạch sẽ mà lịch sự lắm. Các mẹ thử qua đấy nhé.

• 538 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

tớ thấy SA thì ko đâu bằng BS Thực cả... chỉ mỗi tội đông
    21PCT bây giờ chất lượng xuống cấp thật ..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,106 Bài viết

• 1,904 Được cảm ơn

oai, em chuẩn bị đi Sâ vào tuần thứ 12, các mẹ có biết chỗ nào SÂ tốt và xét nghiệm máu và nước tiểu luôn ko ạ???
    • 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

rooling:
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng vừa thử đi siêu âm ở đấy về. Thực sự là k thể mê đc, k chấp nhận đc: bác sỹ siêu âm hời hợt, thiếu trách nhiệm, máy móc, cơ sở vật chất tồi tàn.... Sẽ k bao giờ em quay lại đó!
    • 411 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Các mẹ dung sa o day!
    Chij mình sieu am tuf dau den cuoi o day, lan nao bsy cũng bao tất cả đeu rat tot, the ma sinh be ra bi bat thuong nhiem sac the!
    Dau kho nhung chang biet kien ai:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: :Crying::Crying::Crying:
    • 1,708 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

em cũng mới đi siêu âm ở đó về. Thai 19 tuần mà BS nói em bé khép chân nên chưa rõ là cu hay tý nữa.
    hị hị :Battin ey:
    • 91 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cạch mặt PK 21 Phan Chu Trinh, bác sỹ thì ko nhiệt tình, làm ăn củ chuối, vào phòng khám mà lộn nhộn như cái chợ vỡ, bác sỹ cho bệnh nhân lên bàn siêu âm xong rồi chạy ra ngoài tiếp khách, bla..bla.... Kết quả siêu âm thì cái gi cũng 2 chữ bt, chả có chỉ số gì hết, hỏi cái gì cũng nói xem trong tờ kết quả?????????thế bác sỹ để làm cái gì????? hay chỉ là công cụ sử dụng máy siêu âm, ngớ ngẩn hết sức. Làm ăn kiểu đấy mà sao vẫn có đông người khám nhỉ?????????????

---> post cả 2 topic để các mẹ tránh xa cái phòng khám này
    • 1,949 Bài viết

• 2,947 Được cảm ơn

Em vừa lấy máu xét nghiệm tại phòng khám này đấy ạ. Có 1 cô bsi rất khó chiụ, cứ như đuổi bệnh nhân ý, nên em đã gặp bsi khác thì bsi này nhẹ nhàng hơn. Nhưng kỳ lạ là bệnh nhân đọc cần xét nghiệm cái gì thì bsix tích vào cái đó rồi tính tiền thôi chứ ko khám và khuyên nên khám những gì.
    • avk
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đấy ko có xét nghiệm mà bạn, ở đấy chỉ có siêu âm và mấy máy móc thôi à
    • 136 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình đi siêu âm 13 tuần ở đây. Thấy thái độ phục vụ cũng bình thường, không như các mẹ nói. Bác sĩ cũng nhẹ nhàng, máy móc và hình ảnh đều đẹp. Mỗi tội mình không thích vì ở đây chỉ siêu âm không khám thai, muốn khám thai hay muốn biết mình cần phải làm gì thì phải đi chỗ khác. Mình lần đầu mang thai chưa có nhiều kinh nghiệm. Mình muốn siêu âm và khám thai 1 chỗ luôn cho tiện.
    • 39 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em up lên để các mẹ update tình hình. Hôm nay em cũng đi siêu âm - gặp bác sỹ PHẠM THANH THUỶ, thái độ rất khó chịu. Mình trình bày tiền sử thì bảo đừng nói nữa, không nghe đâu. Tuần này khám thế là đủ tiêu chuẩn rồi. Khó chịu lắm ấy
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mình siêu âm 2 lần ở đó, bs Dung, mình thấy ok. Nhưng mình chỉ siêu âm bs Dung thôi. Nếu bs Dung ko sa thì mình sang bs Trâm. Mình vẫn theo bs Thực những mốc quan trọng.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2