• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.77K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 124 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã thử uống thuốc sinh con trai của ông Duy Đường chưa ạ, kết quả có thành công không, chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Em đang định trước hết là đưa chị dâu em đi, sau là em đến cắt thuốc ông Lang này. Thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bác sĩ cương - bệnh viện bưu điện

nhà chúng ta đã có rất nhiều mẹ theo bác sĩ cương ở bệnh viện bưu điện và chúng ta cũng đều biết...

• Uống sữa cùng Vitamin C

Chào bạn, MÌnh muốn hỏi uống sữa sau khi uống vitamin C có sao ko? Mùa này lạnh, có thể bổ sung...

• Lương y Nguyễn Kim Nhật - Mẹ nào đã dùng thuốc vào đây chia sẻ nhé!

:x Tình hình là em muốn mở Topic này để các mẹ đã và đang dùng thuốc của chú Nhật chia sẻ kinh...

• Ông lang Duy Hợp ở Bắc Ninh

Chào các Mẹ, mình muốn hỏi các Mẹ một chút. Ở đây đã có Mẹ nào uống thuốc sinh con theo ý muốn của ông lang Duy Hợp ( vợ tên là Chuyên) ở Bắc Ninh chưa ? Kết quả có khả quan ko các Mẹ? Thực ra là mình uống rồi. Ông lang sau khi bắt mạch cho cả hai vợ chồng xong thì cho 3 loại thuốc, 2 cho chồng...

• Trường mầm non nào ở Tp Bắc Ninh?

Bé nhà em sắp đi học mầm non rồi. Em muốn tìm cho bé 1 trường mầm non ở Tp Bắc Ninh. Em không muốn gửi con vào các trường mầm non công lập tổ chức theo mô hình cũ của Việt Nam. Có bố mẹ nào biết thông tin về Giáo dục quốc tế ở Tp Bắc Ninh hoặc lớp học mầm non tư thục nào chất lượng cao ở Tp Bắc...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chả ra cái gì cả, toàn thuốc nam, thuốc bổ, được 1 cái hộp thuốc toàn chữ trung quốc, em ko dám lấy thuốc luôn, thoái thác trốn mất. ai mà dám uống, cũng nghe nhiều người nói rồi, kiêng kem khổ lắm mà chưa chắc đã được. Trời cho thì được thôi.
    • 557 Bài viết

• 785 Được cảm ơn

lần trước ax nhà e uôg thuốc của ông này chạy mất dép. tuy nhiên mấy ng cùng cty e uống lại hợp lắm. thế mới gọi là hợp thầy hợp thuốc
    • 124 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruou Xem bài viết
    lần trước ax nhà e uôg thuốc của ông này chạy mất dép. tuy nhiên mấy ng cùng cty e uống lại hợp lắm. thế mới gọi là hợp thầy hợp thuốc
    Thế mấy người cũng cty của bạn uống thuốc để sinh con theo ý muốn thành công à, còn ax bạn sao chạy mất dép vậy?
    • 343 Bài viết

• 1,036 Được cảm ơn

Mình thấy thuốc của ông này cũng đc, mình biết 4 người uống thuốc của ông này và 3 người sinh con trai, còn 1 người là đứa e dâu mình thì sinh con gái (vì nó chỉ đến chữa vô sinh chứ cũng ko quan trọng là sinh trai hay gai đâu vì là đứa đầu mà, những người còn lại toàn đẻ 2 hoặc 3 gái rùi). Ông này hơi đồng bóng, có căn, đến thì mình phải gọi là Cậu thì ông ấy mới vui vẻ (1 lần mình đến chả biết toàn gọi là thầy, thấy ông ấy ko nhiệt tình lắm)
    • 96 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi ông này chữa vô sinh tốt không? mình hơn 5 năm rồi chưa có bé, định sang ông ấy. ông ấy bắt mạch hay bốc thuốc cho ai cũng giống nhau hả các mẹ, các mẹ cho minh chút kinh nghiệm với. Mong tin sớm, cảm ơn các mẹ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang uống thuốc của ông này đây. mới uống được 2 hôm, (mình có chị họ uống thuốc ở đây sinh được con trai mách cho). nhưng ông thầy bảo vợ chồng mình thang 10 âm mới được sinh hoạt. Giờ vợ chồng mình đang uống thuốc chưa biết kết quả thế nào?
    • 124 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythanh288 Xem bài viết
    Mình đang uống thuốc của ông này đây. mới uống được 2 hôm, (mình có chị họ uống thuốc ở đây sinh được con trai mách cho). nhưng ông thầy bảo vợ chồng mình thang 10 âm mới được sinh hoạt. Giờ vợ chồng mình đang uống thuốc chưa biết kết quả thế nào?
    Vợ chồng bạn đã có kết quả chưa?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung moi uong duoc 6 thang/ tháng thuoc Bac de co e be cua ong Lang Duong o Bac Ninh. Minh thay ong Lang cho 6 thang cho ca vo va chong uong thuoc trong vong 12 ngay, con vo thi uong them thuoc vien. Noi chung la thuoc cua ong cung re uong va ko phai uong qua nhieu ca vo va chong deu uong ngay 1 thang nhu ong Lang Toai - Bac Ninh cho.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung moi uong duoc 6 thang/ tháng thuoc Bac de co e be cua ong Lang Duong o Bac Ninh. Minh thay ong Lang cho 6 thang cho ca vo va chong uong thuoc trong vong 12 ngay, con vo thi uong them thuoc vien. Noi chung la thuoc cua ong cung re uong va ko phai uong qua nhieu ca vo va chong deu uong ngay 1 thang nhu ong Lang Toai - Bac Ninh cho. Co me nao da uong thuoc cua ong Lang Duong ma thanh cong chua? De co ket qua phai theo mat may thang? Tks cac me nhieu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đươc 1 người bạn chỉ dẫn Cậu Đường ở Bắc Ninh rồi, bạn em bị vô sinh (nghe nói tinh trùng dị dạng ) và đã có baby khi uống hết thuốc của thầy . Em cũng đang chuẩn bị lên đường ra Bắc đây , hi vong là thành công . Em mong có em bé quá vì chổng em cũng bi bệnh dị dạng tinh trùng .
    • 27 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ông này lừa đảo thật các mẹ ah, vc mình uống thuốc của ông để mong sinh thằng cu vậy mà vẫn con gái đây mặc dù uống thuốc rất đầy đủ và cả đi soi trứng, đúng là ko có cái dại nào bằng cái dại nào. chỉ tội cho ông bà 2 bên và chồng cứ tin chắc là con trai.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn đã đi cắt thuốc ở nhà ông lang Đường chưa? kết quả thế nào vậy?