• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.61K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã thử uống thuốc sinh con trai của ông Duy Đường chưa ạ, kết quả có thành công không, chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Em đang định trước hết là đưa chị dâu em đi, sau là em đến cắt thuốc ông Lang này. Thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chả ra cái gì cả, toàn thuốc nam, thuốc bổ, được 1 cái hộp thuốc toàn chữ trung quốc, em ko dám lấy thuốc luôn, thoái thác trốn mất. ai mà dám uống, cũng nghe nhiều người nói rồi, kiêng kem khổ lắm mà chưa chắc đã được. Trời cho thì được thôi.
    • 557 Bài viết

• 785 Được cảm ơn

lần trước ax nhà e uôg thuốc của ông này chạy mất dép. tuy nhiên mấy ng cùng cty e uống lại hợp lắm. thế mới gọi là hợp thầy hợp thuốc
    • 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruou Xem bài viết
    lần trước ax nhà e uôg thuốc của ông này chạy mất dép. tuy nhiên mấy ng cùng cty e uống lại hợp lắm. thế mới gọi là hợp thầy hợp thuốc
    Thế mấy người cũng cty của bạn uống thuốc để sinh con theo ý muốn thành công à, còn ax bạn sao chạy mất dép vậy?
    • 343 Bài viết

• 1,036 Được cảm ơn

Mình thấy thuốc của ông này cũng đc, mình biết 4 người uống thuốc của ông này và 3 người sinh con trai, còn 1 người là đứa e dâu mình thì sinh con gái (vì nó chỉ đến chữa vô sinh chứ cũng ko quan trọng là sinh trai hay gai đâu vì là đứa đầu mà, những người còn lại toàn đẻ 2 hoặc 3 gái rùi). Ông này hơi đồng bóng, có căn, đến thì mình phải gọi là Cậu thì ông ấy mới vui vẻ (1 lần mình đến chả biết toàn gọi là thầy, thấy ông ấy ko nhiệt tình lắm)
    • 96 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

các mẹ cho hỏi ông này chữa vô sinh tốt không? mình hơn 5 năm rồi chưa có bé, định sang ông ấy. ông ấy bắt mạch hay bốc thuốc cho ai cũng giống nhau hả các mẹ, các mẹ cho minh chút kinh nghiệm với. Mong tin sớm, cảm ơn các mẹ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang uống thuốc của ông này đây. mới uống được 2 hôm, (mình có chị họ uống thuốc ở đây sinh được con trai mách cho). nhưng ông thầy bảo vợ chồng mình thang 10 âm mới được sinh hoạt. Giờ vợ chồng mình đang uống thuốc chưa biết kết quả thế nào?
    • 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythanh288 Xem bài viết
    Mình đang uống thuốc của ông này đây. mới uống được 2 hôm, (mình có chị họ uống thuốc ở đây sinh được con trai mách cho). nhưng ông thầy bảo vợ chồng mình thang 10 âm mới được sinh hoạt. Giờ vợ chồng mình đang uống thuốc chưa biết kết quả thế nào?
    Vợ chồng bạn đã có kết quả chưa?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung moi uong duoc 6 thang/ tháng thuoc Bac de co e be cua ong Lang Duong o Bac Ninh. Minh thay ong Lang cho 6 thang cho ca vo va chong uong thuoc trong vong 12 ngay, con vo thi uong them thuoc vien. Noi chung la thuoc cua ong cung re uong va ko phai uong qua nhieu ca vo va chong deu uong ngay 1 thang nhu ong Lang Toai - Bac Ninh cho.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung moi uong duoc 6 thang/ tháng thuoc Bac de co e be cua ong Lang Duong o Bac Ninh. Minh thay ong Lang cho 6 thang cho ca vo va chong uong thuoc trong vong 12 ngay, con vo thi uong them thuoc vien. Noi chung la thuoc cua ong cung re uong va ko phai uong qua nhieu ca vo va chong deu uong ngay 1 thang nhu ong Lang Toai - Bac Ninh cho. Co me nao da uong thuoc cua ong Lang Duong ma thanh cong chua? De co ket qua phai theo mat may thang? Tks cac me nhieu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đươc 1 người bạn chỉ dẫn Cậu Đường ở Bắc Ninh rồi, bạn em bị vô sinh (nghe nói tinh trùng dị dạng ) và đã có baby khi uống hết thuốc của thầy . Em cũng đang chuẩn bị lên đường ra Bắc đây , hi vong là thành công . Em mong có em bé quá vì chổng em cũng bi bệnh dị dạng tinh trùng .
    • 27 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ông này lừa đảo thật các mẹ ah, vc mình uống thuốc của ông để mong sinh thằng cu vậy mà vẫn con gái đây mặc dù uống thuốc rất đầy đủ và cả đi soi trứng, đúng là ko có cái dại nào bằng cái dại nào. chỉ tội cho ông bà 2 bên và chồng cứ tin chắc là con trai.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn đã đi cắt thuốc ở nhà ông lang Đường chưa? kết quả thế nào vậy?
    • 140 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có ai uống thuốc của ông thành công nữa không ạ, chỉ cho mình với, mình đang định đến ông cắt thuốc nhưng mông lung quá, ng thì bảo ông hợp ng thì mách ông đường