• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 6 Lượt chia sẻ
  • 40K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các Mẹ, mình muốn hỏi các Mẹ một chút. Ở đây đã có Mẹ nào uống thuốc sinh con theo ý muốn của ông lang Duy Hợp ( vợ tên là Chuyên) ở Bắc Ninh chưa ? Kết quả có khả quan ko các Mẹ?

Thực ra là mình uống rồi. Ông lang sau khi bắt mạch cho cả hai vợ chồng xong thì cho 3 loại thuốc, 2 cho chồng và 1 cho vợ. Chồng thì vừa thuốc sắc,vừa thuốc ngâm rượu. Vợ thì chỉ uống 3 thang thuốc sắc trong 6 ngày thôi. Ông dặn là thuốc có tác dụng trong vòng 6 tháng. Nếu sau 6 tháng mà ko đậu thai thì quay lại. Mình thì đậu thai rồi, thai được 8 tuần mình đi bắt mạch ở 95 Đội Cấn. Bà lang phán là con gái làm mình hụt hẫng quá.

Người giới thiệu Ông lang này cho mình thì rất tin tưởng, lúc giới thiệu Anh ấy cũng vừa sinh được con trai xong, lúc mình tỏ ý muốn xin địa chỉ của thầy lang, Anh ấy còn nhiệt tình đến mức sẵn sàng đưa mình xuống tận nơi.

Thực ra mình có lý do băn khoăn vì ông xã nhà mình chỉ uống được thuốc sắc, còn thuốc ngâm rượu thì chỉ uống được có 2 hay 3 chén, vì ông ấy ko uống được rượu. Hay là vì thế nên thuốc giảm tác dụng nhỉ ?

Có Mẹ nào cắt thuốc ở đây giống mình chưa ? Kết quả thế nào chia sẻ với mình với.:Smiling: :Smiling: :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bắt mạch đã nói nên điều gì là 100% đâu bạn, vì vậy bạn cứ hi vọng đi đã. Mình cũng có ý định đén ông Lang Hợp lấy thuốc đây, có mẹ nào có kq ở đó chưa a lo to lên cho bọn mình biết mà theo với .
    • 545 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtrang0911 Xem bài viết
    Chào các Mẹ, mình muốn hỏi các Mẹ một chút. Ở đây đã có Mẹ nào uống thuốc sinh con theo ý muốn của ông lang Duy Hợp ( vợ tên là Chuyên) ở Bắc Ninh chưa ? Kết quả có khả quan ko các Mẹ?

Thực ra là mình uống rồi. Ông lang sau khi bắt mạch cho cả hai vợ chồng xong thì cho 3 loại thuốc, 2 cho chồng và 1 cho vợ. Chồng thì vừa thuốc sắc,vừa thuốc ngâm rượu. Vợ thì chỉ uống 3 thang thuốc sắc trong 6 ngày thôi. Ông dặn là thuốc có tác dụng trong vòng 6 tháng. Nếu sau 6 tháng mà ko đậu thai thì quay lại. Mình thì đậu thai rồi, thai được 8 tuần mình đi bắt mạch ở 95 Đội Cấn. Bà lang phán là con gái làm mình hụt hẫng quá.

Người giới thiệu Ông lang này cho mình thì rất tin tưởng, lúc giới thiệu Anh ấy cũng vừa sinh được con trai xong, lúc mình tỏ ý muốn xin địa chỉ của thầy lang, Anh ấy còn nhiệt tình đến mức sẵn sàng đưa mình xuống tận nơi.

Thực ra mình có lý do băn khoăn vì ông xã nhà mình chỉ uống được thuốc sắc, còn thuốc ngâm rượu thì chỉ uống được có 2 hay 3 chén, vì ông ấy ko uống được rượu. Hay là vì thế nên thuốc giảm tác dụng nhỉ ?

Có Mẹ nào cắt thuốc ở đây giống mình chưa ? Kết quả thế nào chia sẻ với mình với.:Smiling: :Smiling: :Smiling:
    Mới 8 tuần thôi mà, chờ vài tuần nữa siêu âm là chính xác hơn. Mình đây bắt mạch 3 lần đều con trai sinh con gái nè. Vững tin lên bạn ơi, bạn nghĩ là bán sẽ sinh con trai đó.
    :557:Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 4,956 Bài viết

• 1,002 Được cảm ơn

Bạn ra thử ông lang Tích,già lắm rồi,90 hay sao ý,nhưng khỏe lắm,minh mẫn,ngay chợ Mai Động,nhớ hỏi ng bán hàng,ngta chỉ cho,vì ông ý ko có biển,nhưng đông lắm!Mình bắt ông ý lúc 6w,đúng chóc đến giờ!
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aurola Xem bài viết
    Bạn ra thử ông lang Tích,già lắm rồi,90 hay sao ý,nhưng khỏe lắm,minh mẫn,ngay chợ Mai Động,nhớ hỏi ng bán hàng,ngta chỉ cho,vì ông ý ko có biển,nhưng đông lắm!Mình bắt ông ý lúc 6w,đúng chóc đến giờ!
    Nhưng thai mình hơn 8 tuần rồi, Mẹ Aurola à. Mình nghe nói là thai > 8 tuần là bắt mạch khó chính xác đúng ko?

Nhưng có lẽ mình cố gắng đợi đến tuần 12 rồi đi siêu âm cho chắc chắn. Đi bắt mạch thế này về thấp thỏm, vui cũng thấp thỏm, mà buồn cũng thấp thỏm.

Mình chỉ băn khoăn là chẳng lẽ thuốc của Ông lang Duy Hợp hiệu nghiệm với mọi người như vậy mà lại " SAY NO '' với mình à?

Mẹ nào từng đi cắt thuốc ở Ông lang Duy Hợp và có kết quả rồi thì ới lên cho mình ít kinh nghiệm với .:Rose: :Rose: :Rose:
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thu Ý Xem bài viết
    Mới 8 tuần thôi mà, chờ vài tuần nữa siêu âm là chính xác hơn. Mình đây bắt mạch 3 lần đều con trai sinh con gái nè. Vững tin lên bạn ơi, bạn nghĩ là bán sẽ sinh con trai đó.

Thu y oi ,gủi tn cho bạn ko dc, nghe bạn nói có chỗ tin tưởng lắm 100% ấy là ntn ? tin cho mình học hỏi với ...? Cảm ơn bạn nhé !!
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi đến đó có phải xếp hàng ko nên đi ntn đến đó là khám dc luon, bạn cho mình dịa chỉ xem sao.Cảm ơn bạn nhìu
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thatcongchua Xem bài viết
    Bạn ơi đến đó có phải xếp hàng ko nên đi ntn đến đó là khám dc luon, bạn cho mình dịa chỉ xem sao.Cảm ơn bạn nhìu
    Hôm nay mình lại ko có địa chỉ ở đây. Để tối nay về mình lấy tờ giấy ghi địa chỉ rồi post lên cho Bạn.

Hôm mình đến là vào ngày thường ( Thứ 4) nên ko đông lắm, chỉ có khoảng 5, 6 đôi mà chủ yếu là đến cắt thuốc hiếm muộn con. Mình thấy mọi người nói là vào thứ 7, chủ nhật thì đông lắm, phải xếp hàng nên tốt nhất là Bạn nên đến vào ngày thường cho nhanh.

Mình ấn tượng với Ông lang này vì cách khám của Ông. Mình kể cho Bạn nghe nhé:
    _ Đầu tiên, ông bắt mạch cho Chồng mình, rồi sau đó Ông lấy một cái que, mà chính xác là cái kim băng được treo vào một sợi chỉ cầm treo trên lòng bàn tay của Chồng mình. Sau một hồi lúc lắc của cái kim băng, Ông phán là Chồng mình cũng có nhiều tinh trùng Y :RaisedEye . Mình chẳng hiểu cơ sở khoa học của vụ này là thế nào nên nói thật là mình ko tin .
    _ Tiếp theo là đến lượt mình, Ông chỉ bắt mạch thôi, rồi hỏi về chu kỳ kinh có đều ko, bao nhiêu ngày, có hay đau lưng, đau bụng vào ngày chu kỳ ko, rồi Ông bảo bình thường.
    _ Cuối cùng, Ông bốc thuốc cho cả hai vợ chồng. Chồng thì có thuốc sắc+thuốc ngâm, Vợ thì chỉ chén thuốc sắc thôi.

Tổng thiệt hại là 1.000.000 VNĐ :Silly: mà mình dám chắc là chi phí cho lô thuốc trên chỉ bằng một phần nhỏ con số này. Nhưng mừ thôi, tất cả vì con em chúng ta !

Ông chỉ dặn uống thuốc theo đúng chỉ dẫn và Vợ Chồng qhệ với nhau thôi chứ ko hề bảo là phải theo dõi ngày rụng trứng. Nhưng theo mình thì đảm bảo cho chắc ăn ngay từ lần đầu thì Bạn nên siêu âm ngày rụng trứng rồi kết hợp với giờ giấc uống thuốc cho hợp lý rồi rồi "chiến đấu'' . Thuốc của Ông cho dễ uống lắm. Mai mình sẽ post địa chỉ và số điện thoại nhà Ông cho Bạn,Bạn cứ định ngày xuống rồi gọi điện trước hỏi xem hôm ấy Ông có nhà ko rồi xuống. Đề phòng trường hợp Ông đi chơi mừ.
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thông tin đầy đủ về Ông lang Duy Hợp đây ạ :

Nguyễn Duy Hợp ( vợ là Chuyên )
    Đội 13 - Xóm Tủng - Mão Điền - Thuận Thành - Bắc Ninh
    Điện thoại : 0241 770 265

Chú ý : + Thuốc chữa con một bề : chỉ giải quyết cho cặp vợ chồng đã có từ 01 con gái trở lên.
    + Thuốc muộn con :
    - Chồng có thuốc phục hồi tinh trùng
    - Vợ có thuốc điều kinh thông thoáng huyết mạch, chữa khí hư, bạch đới, xấu máu, ống dẫn trứng viêm, tắc, dạ con suy yếu, hay sảy thai, thấy kinh đau bụng .
    - Kiểm tra mạch cả vợ, chồng trước khi bốc thuốc

Chỉ dẫn : Từ ngã tư Đông Côi đi qua xã An Bình, hỏi về chợ Chằm - Xã Mão Điền , hỏi về xóm Tủng , hỏi đến nhà Nguyễn Duy Hợp.

Toa thuốc của Ông có tên là "Toa thuốc bản cội chi tràng " có hai công năng khi được điều chỉnh vị bốc:
    1) Làm suy yếu tê liệt tinh trùng X, phục hồi số lượng, sức hoạt động của tinh trùng Y. Người sử dụng liều cao, tinh trùng X có thể bị tê liệt hoàn toàn, người đó sẽ mắc bệnh sinh con một bề, đẻ toàn con trai.
    2) Phục hồi tinh trùng phục vụ chữa bệnh vô sinh, muộn con.

Đây là những thông tin mình lấy trên tờ giấy mà Ông lang đưa cho. Còn nữa nhưng khi nào các Mẹ đến đấy bốc thuốc sẽ có để xem chi tiết hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 527 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Có phải nhà ông này cổng có 03 cây dừa không?
    Chị gái mình cũng uống ở đây nhưng chị ấy chỉ uống được có mấy thang thì đã đậu rồi nên thôi, ko biết có phải do thuốc hay chỉ ngẫu nhiên thôi thì không biết
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhthidop Xem bài viết
    Có phải nhà ông này cổng có 03 cây dừa không?
    Chị gái mình cũng uống ở đây nhưng chị ấy chỉ uống được có mấy thang thì đã đậu rồi nên thôi, ko biết có phải do thuốc hay chỉ ngẫu nhiên thôi thì không biết
    Mình cũng ko nhớ cổng có mấy cây dừa nữa...
    Chị gái bạn cũng uống thuốc ở đấy à ? Mà chị ấy cắt thuốc sinh con trai hay là hiếm muộn vậy ban? Đã có kết quả "hoa" hay "súng" chưa để mình lên tinh thần cái .

:Rose: :Rose: :Rose:
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thế là chẳng có Mẹ nào đã từng cắt thuốc ở đây để mình hỏi han kết quả à?:Sad:
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé . Mình vừa đi nghỉ mát vê vô tình có một bạn mới quen biết mình có 2 con gái cũng mách cho mình địa chỉ này và bảo rất nhiều ng đúng , chính bạn ấy cũng vậy và tìm hiểu nhiều rồi , cả bs cũng theo , ko biết thực hư thế nào, Bạn cứ hy vong đi kq ntn chomình biết vpứi nhe để mình còn theo. Chúc bạn như ý và may mắn
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mình đã cắt thuốc ở đấy đây. Mình uống thuốc từ tháng 1 rồi nhưng chưa đậu thai, đang định tuần này đi bốc thuốc tiếp. Những trường hợp mình biết và giới thiệu cho mình cũng đều sinh con trai cả đấy, có nhà còn 3 con gái rồi cơ. Còn rượu uống cũng tốt nhưng nhiều nhà vừa uống thuốc xong chưa kịp uống rượu thì đã đậu thai cũng con trai mà. Bạn đừng suy nghĩ nhiều ảnh hưởng đến con, mình thấy mọi người cũng đến chỗ ông Hợp để bắt mạch đấy.
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trăng rừng Xem bài viết
    Có mình đã cắt thuốc ở đấy đây. Mình uống thuốc từ tháng 1 rồi nhưng chưa đậu thai, đang định tuần này đi bốc thuốc tiếp. Những trường hợp mình biết và giới thiệu cho mình cũng đều sinh con trai cả đấy, có nhà còn 3 con gái rồi cơ. Còn rượu uống cũng tốt nhưng nhiều nhà vừa uống thuốc xong chưa kịp uống rượu thì đã đậu thai cũng con trai mà. Bạn đừng suy nghĩ nhiều ảnh hưởng đến con, mình thấy mọi người cũng đến chỗ ông Hợp để bắt mạch đấy.
    Thật hả Mẹ nó???Mình đọc bài bạn viết mà mừng run cả người. Trăng rừng ơi, mình bị sức ép từ nhiều phía, nói ra lằng nhằng lắm. Còn bản thân mình, mang nặng đẻ đau ra con nào mà chẳng thương, chẳng xót...!

Đúng là mình bị ám ảnh nhiều quá vì chuyện con trai con gái rồi. Đi đường ai hỏi thăm ngén chua hay ngén ngọt, mình ngén ngọt, họ bảo con gái rồi, về nhà cũng buồn mà chẳng dám nói với ai. Chỉ tưởng tượng ra cảnh tuần 12 này đi siêu âm bác sỹ bảo là con gái thì mình phải giữ bình tĩnh thế nào, và đối phó với việc này ra làm sao.

Nhưng mình nhớ là khi ông đưa thuốc cho vợ chồng mình thì ông có dặn là 6 tháng sau mà ko thấy đậu thai thì mới phải đến cắt thuốc tiếp cơ mà. Sao bạn đi cắt thuốc sớm thế ?
    • 718 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Có tớ đây, 2vc tớ uống thuốc ông lang Hợp từ năm 2006, sau đó cứ vì lý do này lý do khác mà chần chừ mãi, đến đầu năm 2007 tặc lưỡi làm đại đi , thế nào ông trời thương lại được thằng cu:Laughing: , thế là có nếp có tẻ, vui quá.
    Mà mình đựoc ông anh họ mách cho, ông này có 2 nàng công chúa lớn đùng (hoc cấp 3 cả rồi), 2vc nghe ng ta mách đến uống thuốc ông lang Hợp nên sinh được cậu quý tử, quý như vàng.
    Rồi mình cũng mách cho 1 người bạn của chồng mình, kết quả là sắp sinh quý tử. Còn 1 người bạn của mình, cung x mách rồi nhưng chưa hỏi thăm kết quả thế nào:Sigh:
    Những trường hợp mà mình biết thì là như thế nhưng cũng chả biết là do thuốc hay do gì gì nữa, nói chugn mình cũng hạn chế mách lắm vì khoa học chư chứng minh được mà :Angel: .
    Tại vì bạn lo lắng quá nên mình báo cáo cho bạn tham khảo thôi. Cứ tự tin và vui vẻ để con được khỏe mạnh nhé!!
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ Mammam, Mẹ Bluehouse đã động viên mình :Kiss: :Kiss: :Kiss:

Ngày này tuần sau là mình có thể biết kết quả rồi. Mình hồi hộp lắm. Cũng muốn kết quả tốt để có thể mách cho những Mẹ nào đang đi săn '' súng '' vì phải chịu áp lực sinh cháu "đít nhôm" như mình.

Các Mẹ có thông tin gì thì chia sẻ với mình nhé. Chúc các Mẹ và các con xinh đẹp , khỏe mạnh ! Chúc cả nhà Wep Tí To ( ) cuối tuần zui zẻ !!!
    • 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ đã cókq gì chưa a o cho mình để có kế hoạch với !!
    • 123 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ Mammam, Mẹ Bluehouse đã động viên mình :Kiss: :Kiss: :Kiss:

Ngày này tuần sau là mình có thể biết kết quả rồi. Mình hồi hộp lắm. Cũng muốn kết quả tốt để có thể mách cho những Mẹ nào đang đi săn '' súng '' vì phải chịu áp lực sinh cháu "đít nhôm" như mình.

Các Mẹ có thông tin gì thì chia sẻ với mình nhé. Chúc các Mẹ và các con xinh đẹp , khỏe mạnh ! Chúc cả nhà Wep Tí To ( ) cuối tuần zui zẻ !!!
    kéo topic này lên nào... mẹ nó ơi... đâu rồi?
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chikchik Xem bài viết
    kéo topic này lên nào... mẹ nó ơi... đâu rồi?
    Tớ đây Mẹ nó à . Đợt vừa rồi tớ ngén kinh khủng quá,nằm bê xê lết ở nhà. Hôm nay mới dò dẫm vào diễn đàn. Tình hình là tớ đã đi siêu âm tuần 12 rồi,nhưng vẫn chưa biết được là hoa hay súng vì tư thế em bé nhà tớ nằm khó xem và bác sĩ cũng nói là để khoảng 14 đến 16 tuần xem sẽ chính xác hơn.

Tớ nghe xong thế thì đoán chắc là con gái nên bác sĩ mới ko nói roài. Cơ mà thôi, cái số tớ nó thế, tớ cũng chuẩn bị tinh thần đón cô công chúa :Smiling:. Nhưng nói thật là tất cả những trường hợp tớ biết đều đã sinh con trai cả. Trường hợp của mình nói thật là ông xã của mình sức khỏe ko tốt do từng bị tai nạn, và ông ấy bỏ hẳn 1/2 thuốc mà ông Hợp cho nên có ra công chúa thì tớ cũng thấy là phải thôi . Các Mẹ cứ tham khảo thêm nhé.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4